Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari: Maji Ya kunywa barabarani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Nov 25, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanabodi

    Nawataadhalisha wanajamvi kuna ndugu yangu amapatwa na tatizo baada ya kununua maji ya barabarani ( Uhai)
    mtaa ya magomeni akiwa anaenda mwenge, alinunua chupa moja ya maji kutoka kwa wauza maji lakini alipofika mwenge
    alikuwa amesinzia kwenye gari, konda wakasadia kumpeleka kituo kidogo cha police lakini kwenye gari alikuwa ameibuwa kila kitu

    Alipopimwa amekutwa na amawekewa madawa ya kulevya ndo ya lisababisha asinzie mpaka sasa bado anasinzia sinzia tokea jana


    Onyo

    Kuwa makini na vitu vya kula/kunywa vya barabarani(hasahasa wauza maji):A S embarassed:
     
  2. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Unaanza kuwaharibia watu biashara zao?
    Acha uzushi kama ule wa Selander Bridge!

    Je ni watu wangapi wamesinzia ukilinganisha na chupa za maji zinazouzwa kutwa nzima mabarabarani?
     
  3. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Sasa tuwe makini vipi, tutembee na Karl Fischer water titrator kwenye madala dala?
     
  4. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 652
    Trophy Points: 280
    Mkuu asante sana kwa taarifa. Wenye akili zao watachukua tahadhari! :hatari:
     
Loading...