Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari; mafuta ya kuchakachuliwa yamemwaga vituoni!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 10, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kwenu watanzania
    najua mna shida sana ya mafuta lakini sidhan ni muda muafaka kupewa mafuta machafu kwa shida hii
    gari la mt meru likiwa na gari lingine wakielekea mbezi nafikiri hii sehemu kila mtu anajua wanachakuchua mafuta mbaya
    hakika usiku mmoja ziliingia gari zaidi ya tatu..mafuta yakichanganywa na mafuta ya taa tukumbuke hawa hawa ndio waliokutwa na skendle la kumywesha rais mafuta machafu wakashindwa kuondoka
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Nilidhani mafuta ya taa yamepandishwa bei ili kuchakachua kusiwe na masillahi!
     
  3. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kama una mafuta ya kutosha ni bora ukasubiri walau siku mbili zipite ndio ukanunue mafuta. Mimi gari yangu moja imeharibika, jamaa wameniuzia petrol imechanganywa na diesel. Kuweni macho maana bado wana hasira
     
  4. K

    Karry JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani jamani haya mambo yataisha lini?
     
  5. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tungekuwa na ufuatiliaji wa sheria wahusika ni kuwafungia leseni na kulipa gari mpya
     
Loading...