Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

(Tahadhari)..Lini mauaji ya kinyama yataisha Mkoa wa Mara? selikali imeshindwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ubungoubungo, Jun 4, 2010.

  1. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Picha hizi zinaangaliwa na watu dunia nzima pia zinatisha kama una roho ndogo usiangalie.......hivi ni lini mauaji ya kulipizana visasi mkoa wa Mara yataisha, hivi selikali imeshindwa kabisa kutafuta suluhisho la mgogoro huu kwenye nchi wanaoiita kisiwa cha amani?..selikali yenye responsibility ya kulinda wananchi wake imefanya kazi gani hapa?...je, tufanyaje ili kuilazimu selikali kuwajibika kwa hili..nani tumwajibishe kwa kushindwa kazi? au tuishitaki selikali yenyewe...jamani jamani hii ni tz ati....



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sipendi kuangalia hizi picha jamani, sipendi...kwanini umeziweka hapa bwana ubungoubungo?..sijui hali hii itaisha lini..loooo
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nadhani ni wakati wa kuangalia upya mfumo wa ulinzi na usalama na vilevile matukio kama haya inawezekana pia yanatokana na umasikini kwani taifa limeacha rasilimali ikichukuliwa na mzungu na wananchi wakichinjana kwa sababu ya wizi mdogo mdogo wa ngombe na sababu zisizo na msingi .Imefika wakati lazima wananchi wa maeneo haya wajiunge na kulazimisha kupata gawio kubwa toka katika rasilimali kama MGODI WA NYAMONGO na napenda niweke wazi nitaunga mkono kitendo cha wao kudai kiasi fulani kutoka kwenye mgodi huu na rasilimali zao kwani nadhani ndio litakuwa ni suruhisho la matatizo madogo madogo, kwa yeyote yule atayetaka wananchi wa MARA wawe na amani basi nadhani ni vyema kuunga mkono juhudi za wao kunufaika kutoka kwenye mgodi na rasilimali , na lazima halmashauri za mkoa huu zisomeshe vijanawake kutoka katika rasilimali hili kuleta madiliko na kupunguza wananchi kutegemea mifuko pekee.
    NASIKITISHWA NA KITENDO CHA MKOA WA MARA KUWA KATIKA MAPIGANO YA WENYEWE KWA WENYEWE NA NADDHANI NI SABABU YA UMASIKINI UNAOSABABISHWA NA KUTOPEWA HUDUMA STAHIKI KUTOKA KWENYE RASILIMALI ZA MAENEO YAO
     
Loading...