Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari Kwenu Vijana Wenzangu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gottee, Oct 28, 2010.

  1. Gottee

    Gottee Senior Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 7, 2008
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna mengi yanazungumzwa mitaani kwa sasa masaa machache kabla ya Uchaguzi. Katika yanayosemwa kuna MBINU CHAFU inapangwa kuwakamata vijana wanaoonekana kuwa ni washabiki wa CHADEMA na kuwasweka Lupango kama Wazurulaji. Ombi kwangu ni kujaribu kuwa makini katika muda huu ikiwemo kurudi nyumbani mapema.

    Inasemekana pia kuna kundi kubwa la vijana wamekosa majina yao kwenye daftari la wapiga kura. Vijana wengi wamekuwa hawafichi namna walivyochoshwa na Utawala wa CCM hivyo inawezekana kabisa majina yao yalikuwa yakiorodheshwa na huenda yamefanyiwa kazi.

    Pia nimeambiwa kuwa ile karatasi ya kupigia kura ina walakini. Unapoikunja baada ya kumaliza kupiga kura inasemekana mgombea wa CHADEMA na mgombea mwingine (Sio CCM) wanatazamana kwa hiyo inawezekana kabisa ie alama uliyoweka kwa mgombea wa CHADEMA inaweza kuonekana pia kwa mgombea mwingine na kwa maana hiyo kura itakuwa imeharibika. Naomba tuwe makini kwani SAA YA UKOMBOZI IMEWADIA

    Nawasilisha
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,959
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Majina yameshawekwa hadharani?

    NANI kakwambia? tupe sourse (ya uhakika).....Please
     
  3. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Consultant acha hizo majina yamebandikwa, kahakiki mkuu.
     
  4. C

    Consultant JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,959
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Mkuu, nimeshtuka na hii habari kwamba karatasi za kupigia kura zina utata!
     
  5. T

    The King JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilishatolewa kauli kwamba Vijana wengi inaelekea hawaipendi thithiem, sasa hili likitokea itakuwa ni mbinu chafu ya kupata ushindi maana watafanikiwa kupunguza idadi kubwa ya wapigaji kura wa chadema.
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    watakamata wangapi????? hizo ni propaganda tu.kwanza polisi hawatoshi na tanzania kubwa sana.Cha muhimu vijana sikuku hiyo wawe makini kukaa kijiweni hadi wadumbukize kura ndo waanze kukaa vijiweni

    SLAA NDIYO MPAKWA MAFUTA WETU.NDIYE ALIYEMPENDEZA BWANA MUNGU TUMSIKILIZE YEYE.
     
  7. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Usihofu, ukikunja hawa watu hawatazamani, Karatasi ya mwaka huu unapiga kura pembeni ya mgombea na si chini ya mgombea hivyo autakunja in a way that JJ na WS wakatazamana. thanks
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hata mimi jina langu halipo kwenye orodha ya wapiga kura,nimefuatilia lakini hakuna nachoelezwa cha maana!!
     
  9. Gottee

    Gottee Senior Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 7, 2008
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lumaga,

    Hata wakikamata mmoja ni mtaji wa kutosha huo kumbuka wameanza kuwapunguza kwenye kura kwa kuanza kununua shahada zao. Sasa Wamewanyofoa kwenye daftari na huo mpango wa kuwasweka lupango. Rai yangu tena vijana wawe makini sana na masaa machache yaliyobaki. Kwa WENDAWAZIMU hawa lolote linawezekana. Viongozi wa CCM wamekuwa wakipita nyumba kwa nyumba wakiomba kura lakini kuna kazi ya ziada ya kuwajua pia wapinzani wao licha ya kununua kura hizo.

    SLAA hawezi kuwa mshindi mpaka kura zitoshe na ili zitoshe ni kila tone la kura zetu tunalihitaji na kwa maana hiyo si DHAMBI kuwatafadhalisha jamaa zetu waepuke kukutana na WAPUMBAVU wasioitakia nchi yetu mema.

    Consultant

    Kwa hili sihitaji kutafuta source (ya uhakika) ndio maana nimetoa kama TAHADHARI aliyenielewa amenielewa asiyenielewa hajanielewa, lakini sihitaji kwenda kuhakikisha nje kuna Simba Mla watu kwa sababu simwamini jirani yangu aliyenipigia simu kuniambia yupo nje ya nyumba yangu au vipi?
     
Loading...