Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari kwa wote mnaotaka kutembelea Botswana

Discussion in 'International Forum' started by Delegate, May 30, 2012.

  1. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hapa ni mahali pengine,nyie huko mmezoea kumdharau Rais wenu na mawaziri wenu kutokana na sababu mnazojua nyie,hapa ni tofauti ukija hapa ukaleta madharau kwa viongozi wa nchi hii unakamatwa mara moja na kurudishwa kwenu,juzi juzi alikuja mhubiri maarufu kutoka Tanzania akaongea neno fulani lisilo zuri kwa kiongozi wa nchi hii,kwa taarifa tu ni kwamba ilikuwa ahubiri siku tatu lakini alikimbizwa siku hiyo hiyo,japo uongozi wa kanisa unaficha lakini tumeshagundua,Watanzania maneno yenu yatawaponza!!kama mna viongozi wabovu msifikiri ni kila taifa wana viongozi kama wenu!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    i.d.iots ukimwi utawaua huko botswana ..sisi inatuhusu nini botswana yenu?
     
  3. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    hujui ukimwi ni janga la dunia??nilikuwa naheshimu point zako kumbe na wewe ovyo kabisa,ni tahadhari tu natoa kwa ndugu zangu
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Vipi, jamaa aligusia uCameron wa kiongozi?
     
  5. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,443
    Likes Received: 2,293
    Trophy Points: 280
    Mkuu tunashukuru sana kwa kutupa tahadhari, na nakubaliana na wewe kwamba wakati mwigine uhuru ukizidi mipaka inakuwa fujo. Mimi wakati mwingine huwa sipendi kabisa watu wengine wanapo muhita majina ya kila aina Raisi wetu; anaweza kuwa na mapungufu yake kama binadamu wingine lakini anapashwa kuheshimiwa na siyo mabo ya name CALLING, AIPENDEZI HATA KIDOGO.
     
  6. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Botswana mazoba! hadi rais wao anafikia hatua ya kuonesha kidole kwa waziri wake wa kike na kusema "Nitafutieni mke.Asiwe mke mnene kama huyu" huo ni unyanyasaji mtupu
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    si umseme tu bro? juzi ulikuja na ukamsifia mwingira hapa, wengi tulieleza alivyo nyoka, ukaishia kusema nabii haheshimiki kwao. leo unasema amefukuzwa. nini sasa hii
     
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unajaribu kusema nini? kwamba kutokubali Criticism ndio ubora wa kiongozi? halafu naona na wewe umekua kama haohao viongozi, maana mtu akiwaza tofauti kidogo tu na unavyotaka wewe anaweza kupoteza heshima kutoka kwako, kama ilivotokea kwa Saint Ivuga
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Napata picha kuwa Botswana demokrasia ni ndogo sana ama la basi uhuru wa vyombo vya habari na wa raia umedhibitiwa hasa!!!chama kimoja nini??kwa nini wananchi wamefika hapo?tofauti kabisa na majirani zao wote hapo??kuna tatizo hapo!!
     
Loading...