Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAHADHARI!! Kwa Wenye Mpango Na Mnaotaka Kwenda Kufanya Kazi Za Ndani Uarabuni! Haya Yanatokea Sana!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Grand Master Dulla, Oct 27, 2012.

  1. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nilisikitishwa sana jana wakati nasikiliza redio moja ya kenya ambapo jamaa mmoja mkalenjini kwa kabila anayeanzia na jina la Joseph (ubin wake nimeusahau) alipokuwa akielezea kwa uchungu mazira yaliyomkuta alipokwenda kufanya kazi katika nchi moja ya kiarabu,kisa chake kinaanza kwamba mnamo mwishoni mwa mwaka jana alipata kazi ya uhouse boy katika nchi mojawapo za huko uarabuni,anadai kwamba kazi iliendelea vizuri sana mpaka miezi ya mwanzoni mwa mwak huu pale alipogundua kwamba mood ya bosi wake mzee mwenye nyumba imebadilika sana juu yake bila ya yeye kujua sabab hasa ya msingi.Anadai kuwa kuna siku bosi wake alimwita chumbani na kuanza kutaka kulala naye na alipokataa bosi akaanza kumlazimisha wakati huo mke wa bosi alikuwa hayupo katoka toka asubuhi,kumlazimisha kuliendelea na madai hasa si kwamba bosi alikuwa anataka alalwe bali alikuwa anataka kumlalia joseph alipoona anakataa sana bosi akatoa pendekezo kwamba joseph kama anaona hatari sana basi aanze kumlala yeye bosi yaani bosi alaliwe kwanza kisha bosi amlale josephy kitendo ambacho pia josephy alikataa pia. Basi si muda mkewe akarudi na bosi akatulia lakini akaanza kuonyesha mateso kama vile kutompa chakula ila kila siku jamaa alikuwa akimsisitizia kuhusu hilo suala.Alipoona ankonda sana alifanikiwa kutoroka akenda ubalozini kwao nao wakamrudisha kenya sasa anaishi jijini Nairobi na wala hana mpango wa kurudi tena uarabuni.
    Je hiki ni kisa ch ajabu kwako? hivyo kaeni chonjo kwa wenye mpango wa kwenda nchi hizo zilizobarikiwa kwa utajiri wa mafuta.
    Je kuna mkasa wowote ule wa kusikitisha unaofanana na huu unaoujua? FUNGUKENI WADAU!!!!
     
  2. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hii hali inatisha kaa chonjo!!!
     
  3. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35


    una hakika?
     
  4. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Wapo wengi sana, hususani Wakenya, wanaoelezea unyama wanaofanyiwa na Waarabu ikiwemo kufungiwa ndani, kutaka kuuwawa kwa kutupwa ghorofani, kunyimwa mshahara n.k pindi wanapokataa kushiriki ngono na 'mabosi' wao.
     
  5. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu hii kitu ni kweli kabisa na nimeisikia toka kwa watu mbalimbali hata wabongo. Mfano halisi wa hili kwa hapa tanzania waweza kulipata hotel moja inaitwa south beach resort ipo kigamboni-mjimwema, mwenye hotel anawalazimisha watoto wa kiume kulala nao na kwa wale wanaokataa hufukuzwa kazi au hata kutishiwa kuuawa, nimefanya kazi hiyo sehemu na nimeona kwa macho yangu jinsi watoto wa kiume wanavyonajisiwa na kupewa vyeo, hii kitu si arabuni tu hata hapa kwetu inafanyika.
     
  6. K

    Kimanelike Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    )

    Sishangai..! Kama wanaume mnaomba kuingiza nyuma kwa wake zenu. Ati uzazi wa mpango utakosaje kuomba sehemu ya mavi kwa mwanaume mwenzio.???wote sehemu yenu ni moja inaitwa ziwa la moto. Siku yaja
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Watu wanaliwa tigo hapa bongo na maboss wao, hakuna jipya. Anyways thanks kwa taarifa.
     
  8. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ushahidi unao??
     
  9. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35


    sorry sana wakuu,mi nilikuwa naomba ushauri wenu tu tushauriane sasa nawaona kimya,haya mambo yapo kila mtu yanaweza kumkuta,kuhusu yoseph mi wala simjui nilimsikia kwenye redio tu.ila kuna rafiki yangu mwingine yupo dubai nimemwuliza leo asubuhi kasema kweli haya mambo yapo sana na akanipa na mifano mengine mingi tu.
     
  10. c

    chief72 JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapa bongo utakuta jamaa handsome kinoma hadi mademu wanampapalikia lakini kumbe anashugulikiwa, ila ni kitu hatari sana, kama mmoja wao anza nmna ya kuacha then fanya toba
     
  11. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wewe vipi ushaliwa au bado bwana Matola?
     
  12. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ma house boy na mahouse girl huwa wanabonyezwa kipemba huko mmmnh.
     
  13. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    inatisha!!!
     
  14. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cheza na mfumo arabu ww
     
  15. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Usipo Bakishia Wewe Basi Ujue Utabakishiwa wewe!!
     
  16. N

    Nonda JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Wakuu

    Hiyo kitu sio mfumo arabu tu. Tusizike kichwa mchangani kama mbuni. Link hizo zinajieleza.

    BBC News - Australian Roman Catholic Church admits child sex abuse

    East European Gays, Lesbians March In Show Of Pride

    Gay Rabbis Approved In Israel, Conservative Judaism Makes Decision

    israelgay
    Usisahau pia habari za mahabusu na wafungwa katika magereza/ lupango zetu na mambo hayo ya mtandao.

    Mmong'onyoko wa maadili unapigiwa debe na allAfrica.com: Kenya: What Is This About Tying Aid to Gay Rights? (Page 1 of 2)

    Lakini wapo wachache wanaokemea haya. Mugabe calls David Cameron 'satanic' for backing gay rights - Telegraph


    Mambo ya mtandao imeshakuwa ni tatizo la dunia. Mbaya zaidi ni kuwa linapigiwa debe na wale tunaowaita "wafadhili". Tutapona?
     
  17. N

    Nonda JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
  18. B

    Bepali Senior Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani watu wengi wanaogopa kubonyezwa kipemba!!!mambo badoo na nairobi!!!!!
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kazi za ndani kiukweli zilizo nyingi zinaenda kinyume cha maadili
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wanaume wanavutiwa sehemu hiyo ni mnato sana utamu unazidi wa mbele
     
Loading...