Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari kwa Watanzania...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtoboasiri, Aug 15, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...unapofikiria kufanya kitu chochote na Mkenya/Wakenya (especially Wakikuyu) fanya uamuzi ukitegemea huyo unaefanya nae hilo jambo si mtu wa kuaminika hata 10%. Then anza kumsoma uone kama ana chembe ya kuaminika.

    Na kwa kuwa kwa Watanzania tuliowengi ni vigumu kwetu kumtambua Mkikuyu (kama tunavyoweza kwa Wamasai na au Waluo) basi heri kuchukua tahadhari kwa Wakenya wote. Kuna jamaa yetu Nairobi kalishwa madawa ya kulevya na partner wake Mkikuyu - na wanafahamiana siku nyingi tu - na wakamkomba kila kitu. Hawa jamaa hawakatai kuwa wao NI WEZI! In fact wanajisifia KUIBA.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseee....

    Asante!!
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wana tofauti ipi na wachaga?
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Nashukuru kwa taarifa japo utapeli wa mkikuyu mmoja hauwafanyi wakikuyu wote wawe matapeli.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nimepita tu! Ila nakushukuru kwa msaada wako!
     
  6. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye blue unamaana gani mkuu ?
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />


    Better safe than sorry! Anza kufanyia utafiti badala ya kuwa Tomaso
     
  8. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    haahaha.. amepelekwa shule huyo ****. Nairobi ukija na kukaa kishambashamba lazima utafunzwa, thats a fact. Kuja huku na hako ka infiriority complex yako uone vile utatengenezwa.. mwambie huyo rafiki yako next time ajue ni akina nani anafanya urafiki nao, na asikubali drinks from strangers esp women.
     
  9. l

    lumimwandelile Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wenye mackio ckieni
     
  10. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nadhani wizi wa aina hiyo upo mahali popote pale. Jambo la kuzingatia ni kuwa makini hasa pale unapotaka kuestablish new relationship with strange person to U.
     
  11. K

    Karry JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kha hili balaa nalo
     
  12. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kenya kikuyu tanzania chaga... dugu moja hii bana
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Maana yake Wachagga kama vile Wakikuyu kwa wizi
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    kuna baadhi ya watz wachaga wanawakosesha Raha sana! Ni sawa na mwarabu anapokimbia hovyo mbele ya MUISRAELI! BIG UP CHAGA PEOPLE ENDELEENI KUSONGA KWA MWENDO WA TAI KWA CHUKI ZAO INA MAANA WAMESHINDWA KUWAFIKIA KWA NAMNA YOYOTE, YOU RUN THIS COUNTRY LIKE USA RUN THE WORLD!
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aisee!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Eee,so chagaz n kikuyuz r equal????
     
  18. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,443
    Likes Received: 2,311
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Hulka zao hazina tofauti sana na majirani zao mpakani mwa Tanzania traits kama: Ukatili husiyo kifani, kufanyia watu wengine hila kazini, ubinafsi na mambo mengine ya ukosefu wa utu! Mtu unajiuliza hivi hawa ni wacha Mungu kweli kama wasemavyo? labda hapa niongeze kwamba si wote lakini utofauti wao na wakikuyu kifikila/kimadili ni mdogo sana.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ahsante sana, nina rafiki yangu mmoja mkenya nae simuamini amini! Sahv nitakuwa simuamini kabisaa.
     
  20. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na wakwe.re?
     
Loading...