Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari kwa wanywaji wa Castle Light na Tusker

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Fidel80, Mar 17, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Naona sasa kuna mizigo mingi imechakachuliwa kuna Castle Light za kichina kuweni makini. Hii Castle Light si ya TBL na ile Tusker si Serengeti sasa wameamua kufanya cocktail wapiga kilaji wa hivyo vimiminika nawatadhalisha sana usije ukashangaa unahalisha usiku mzima mpaka asubuhi usijue chanzo ni nn.
    Ni tahadhari kwa Marafiki wote nawapenda wote na nina wajali sana angalizo tu hilo.
    Tumezoea kuona Konyagi feki, Heineken feki n.k
    Maana wabongo kwa ubunifu ni balaa hawashindwi kitu.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wee fidel80 hiyo tusker hapo juu umeifanyaje:lol::lol:
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Japo umechakachua simbaya kwa tahadhari ila ngoja niseme hiki kitu nilitaka kukianzishia thread ila kwakuwa umeanzisha senks kwa hata bandwidth ya jamii nitakuwa nimeipa uwezo swala langu nihivi mimi nilikuwa natumia ndovu,nikaamua kwenda ktk castle lite lakini nikajakugundu kitu kimoja!,Kwanza nimekuwa nikipata usingizi hata nikiwa nimekaa nimepima hspt sina sukari ipo nomal,pili perfomernce kama imeshake!kidogo hivyo nimeamua kurudi kwenye castla lager,je kuna baadhi limewakuta hili??
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mimi mtu anae kunywa Castle Light huwa namwogopa sana maana mm nakunywa Nondo safari Lager, Castle Milk, au Kili sasa huyo wa Castle Light ni hasara sana mtakuwa mnaenda 3 in 1
     
  5. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chupa Tusker, label Castle Light?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah TBL wamechakachua chupa ya Tusker mpya
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama inalewesha mapema we sahau ..uzuri ukiarisha unakuwa ujitambua then ukiamka uko fit..ukianza kufwatilia nakwambia hutokula hata chakula kimoja si mjini ama cha mkeo ndugu

    kuna mafuta yanaitwa sundrop wengi wamesifia lakini leoe hii nikikwambia yanachanganywa na korie gorofa moja liko kati kati na yanapigwa sili kama kawaida uwezi amini...ni maumivu kila sehemu ndugu yangu.....we cha maana fuatilia utujulishe kama inalewesha fasta ni pm nikupe tenda kuna sherehe kubwa hivi karibun tunatumaini kwa kuwa si origin na bei itakuwa si origin...
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    kuna marafiki zangu wanatengeneza value pale sinza hongera nyumba za karibu na konyagi nkikwambia zinafungwa na sili ya tra unayoiona uwezi amini na ndio maana pale afrikasana vijana wengi wamekimbilia sana value inalewesha kuliko original na moja ya kionjo cha kutngenezea ni mkojo uliolala kwa muda kadhaa...ni ngumu hii nchi tushakufa hata alieleta ukimwi anajitafutia dhambi zzisizomhusu vyakula vyeneyewe vinatumaliza
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Sikuhizi nakunywaga kwenye minuso fullstop!!!!!!
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha umeniacha hoi ndo nyie kwenye minuso mnakunywa Heineken
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    nyumban value,konyagi harusini heineken..safi sana lazima uwe na standard si kila sehemu maharage tu lazima ubadilishe mboga mara moja moja
    goodboy
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    KK hilo la usingizi ni kweli kabisa maana ukiikamata poa unafikia kulala tu hata ile haki ya baba na mama unaona kero.
    Nikija tena nitakunywa Kili kha
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi nakwambia hamia kwenye Balimi wewe umekuwa mbishiiii au kunywa Safari Lager tu
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180

    mkuu umeshaamsha kiu kilichokua kimetulia sasa... usingebandika hiyo picha hapo halafu saa zenyewe bado kabisa hizi lolz
     
  15. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    acha uzushi wewe mywa juice!!
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hivi grand malt nayo ina madhara?
     
  17. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Si unajua huku nakunywa Club Safari hakuna huku bana mmmhh balimi kumbe hunipendi
     
  19. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #19
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hv Vitusker ni bia moja hovyo sana na ndio maana wameamua kuichakachua castle lite.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lengo si uamshe akili
     
Loading...