Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari kwa wanaume wanaosafiri nje ya nchi...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtoboasiri, Apr 16, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    Hii ni maalum kwa wanaume wanaosafiri nje ya nchi yetu ama kikazi au kimasomo hasa safari za muda mfupi (mwezi na chini ya hapo). Kuna tukio limetokea usiku wa kuamkia leo. Samahani sitataja jina la muhusika wala mji yalikomkuta, ila nimehakikishiwa na chanzo cha kuaminika kilicho kwenye sehemu ya tukio. Kisa kiko namna hii:

    Kuna Mtanzania mwenzetu (ni mtu wa makamo na kiongozi kwenye moja ya taasisi zetu za fedha) alikuwa na safari kwa short course ya wiki moja. Jana (siku moja kabla ya shule kwisha) akaenda na mwenyeji wa hiyo nchi na mji usiku kwenye masanga, huko akapata timu pinzani ya mechi ya mchangani na akamleta hotelini alipofikia. Binti akang'ang'ana kuwa hawezi kwenda peke yake, ni lazima aende na mwenzie. Mzee akamshirikisha na mwenzie (Mbongo pia) ili akubali kuondoka na ule mzigo mwingine. Jamaa namba mbili akakubali, wakawachukua hao "Chips funga" kama Watani zetu wa jadi (Wakenya) wanavyowaita.

    Asubuhi ya leo walinzi wa hoteli (ona tofauti ya hoteli zetu na wenzetu) wakawasimamisha wale wadada getini kwa upekuzi na wakawakuta na laptops za jamaa. Wakawashitukia, (hoteli hiyo ina utaratibu kuwa mgeni akija na laptop inasajiliwa, ukitoka unaonyesha risiti ya laptop uliyopewa wakati wa kuingia). Kuangalia details, ni laptops za Wabongo. Walinzi wakawashikilia wadada ili kuhakikisha usalama wa wateja wao. Piga simu za vyumbani weee! Hakuna majibu, wakaita polisi (wadada wakiwa bado wamezuwiwa wasiondoke), kufungua milango kwa master key, HAMAD! Jamaa wako uchi wa mnyama hoooi wanakoroma, kuwaamsha hawaamki. Kuwapekua wadada wana dola 3,500 na Shilingi kadhaa za kibongo (mbali na laptops).

    FUNDISHO

    Wanaume kwani ni lazima tutafute totoz ughaibuni hata ukimwacha mamsap kwa wiki moja tu?

    NA NYIE WADADA,

    Kwani ni lazima ukombe kila kitu? Si angalau tunza utu wa huyo unaemkomba ukichukulia ulipata "service" hata kama haikuwa ya kuridhisha?
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mtoboasiri acha hizo bana, unamwaga punje kwa kuku wengi.
    mgeni kukarimiwa ni kawaida, hata wao wakija Bongo wanapewa
    'escorts'

    Anyway, thanks kwa tahadhari.
     
  3. M

    Mkare JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya, nitawaambia....
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh!
    Mijanaume mingine haiwezi kuvumilia hata siku moja. Kama vile wana kale kapepo.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    Ningebeba na mashuka..
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hahahhahahh! wewe binti una mambo, utasababisha nikutafute buree):):)
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahha hahha yaani nimecheka jamni acha tu we kiboko
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    Kwanini ubebe nusu nusu
    ukifanikiwa kupita umefaidi zaidi..
    ukikamatwa umekamatwa kweli..
     
  9. M

    MagMat Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Du asante kuliweka wazi hilo ni kweli hasa mademu wa hapo bondeni usiguse mi iliwatoke jamaa wanne tukiwa nao na mmoja tu ndo vitu vyake vilipona, please watanzania tuwe makini na tujiepushe make wale vikuku walikuwa wanasema ''Tanzanian are very kind'' pengine walimanisha warahisi kukamata who knows? Cha ajabu hata mwenyeji wetu ambae ni mtanzania lkn anaishi huko siku nyingi nae chaaliii
     
  10. c

    chui New Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu hilo haliko Ughaibuni pekee, mbona hata hapa Bongo yanafanyika sana? Ni mtindo kwa akina dada wenye njaa kali!
     
  11. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    AD wee kiboko.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    siachi kitu mkuu..
    sabuni ya kunyolea ndevu..
    ntakachouza na kitaniingizia shilingi na beba..
     
  13. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,236
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Haya mambo yako sana Manzini ukienda macho juu inakula kwako
     
Loading...