Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari kwa wanaotafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Teresia Mahimbi, Jun 26, 2012.

  1. T

    Teresia Mahimbi JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 273
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa wale wanaotafuta ajira hasa gradutes naomba mjihadhari na Tapeli huyu anaejiita Lilian Kisanga..Alitoa tangazo la Internship kwenye blog moja maarufu ,watu wakatuma CV lakini response zake zimekaaa kitapeli tapeli..so wadau muwe waangalifu..Hapa naambatanisha email yake aliyonitumia:


    Habari,

    Ninayofuraha kukufahamisha kuwa ombi lako la kufanya kazi na Mercycorps Nicaragua(Central America) limekubaliwa,nimeambatanisha barua ya kukubaliwa ambayo utasaini panapohusika na kuirudisha kwetu.
    Kwa mujibu wa sheria za immigration hapa Nicaragua,NGO inatakiwa kukuombea Visa/work permit ili uweze kuja hapa kuanza kazi,kwa sasa hakuna ubalozi wa Nicaragua hapo Tanzania.
    Kama ambavyo nilikutaarifu hapo awali unatakiwa kutuma malipo kwa ajili ya kuprocess Visa/Work permit yako mapema kama ambavyo barua ya kukubaliwa kazi inavyojieleza ili kutoa muda mzuri kwa NGO kuprocess kwa wakati ambapo itachukua siku 4 za kazi kupata kibali hicho cha Visa/Work permit.
    Sasa katika kurahisisha utumaji wa malipo hayo Management imeomba kutumia account ya mfanyakazi ambaye yeye ana account ambayo ni International Account ambayo benki yake pia inapatikana hapo nchini Tanzania,hii ni kwa sababu ya kurahisisha na kuondoa gharama za utumaji na ucheleweshaji wa kupata malipo kwa wakati.
    Kwa hiyo unachotakiwa kufanya ni kubadili hiyo dola $197 kuwa Tanzania shillings ambayo ni sawa na Tsh.315,200/- ,harafu utadeposit hiyo Tsh.315,200/- kwenye account ifuatayo;
    Tafadhali nakuomba uscan na unitumie payslip/Deposit slip baada ya kufanya malipo kwa Sababu Management itaihitaji kwa sababu za kiofisi,

    Bank Name: Stanbic Bank
    Account Name: Jacob E.E
    Account Number:
    0140518946701
    Visa Card Number: 4313321007132065


    Regards
    Lilian Kisanga
    Project Manager
    Mercycorps
    Nicaragua

     
  2. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mh makubwa, thanx mkuu
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh mambo ya mapopo hayo.lol!
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Asante
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Anajitahidi kushawishi.....lazima awaokote watu hapa.
     
  6. m

    mangikule JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,319
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Hii information iende polisi mapema na wote tushirikiane kuyatia nguvuni matapeli makubwa yanayochukuwa nafasi wakati wa shida za ajira.
     
  7. S

    SIPIYU30 JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 466
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Hataaaa, kama unatumia akili vizuri huwezi ingia katika mtego huu, labda uwe na kiherehere na ushindwe kutumia common sense
     
  8. T

    Teresia Mahimbi JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 273
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapa ameingia choo cha kike,hakujua andil na wanasheria..ndo mana nimetoa tahadhar kwa job seekers wawe waangalifu na mijitu ya aina hii
     
  9. T

    Teresia Mahimbi JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 273
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna watu wako desperado mkuu ni rahisi kuingia mkenge bro
     
  10. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kachemka vibaya huyo tapeli
     
  11. E

    EJay JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    atiwe nguvuni huu ushahidi unatosha kabisa,police wamtafute mwenye ac.hiyo ya Stanbic.
     
  12. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wengi wataingia line kwa kuwa tuna tabia ya kuwaamini sana wanawake, naye ametumia jina la kike ili awadake.natanguliza pole sana mtakaodakwa.

      • :mod:


     
  13. n

    nkansee Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh ila mijitu ya hivi lazima wawekwe kizuizini ukute hata sio mwanamke ni mwanaume huyo duuuu,,,,,,,,asante kaka
     
  14. KML

    KML JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jamaa achukuliwe hatua uyo ***** sana uyo
     
  15. MAENE

    MAENE Senior Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    • lo!Mungu atusaidie nililiona tangazo nikastuka mapema.
     
  16. d

    damcon JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mama yangu kwahiyo laki tatu zangu nimepigwa...atalaaniwa huyu **** kanidanganya nasubiria leo siku ya tatu..huu mchongo niliupata michuzi dah alaaniwe..wakuu nashukuru ila ndo hivyo kipigo kishanitembelea
     
  17. cement

    cement JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    thanks
     
  18. M

    Mudamali Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu, ila kama siku nyingine usitume pesa kwa mtu usiyemfahamu.
     
  19. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
  20. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
Loading...