Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari kwa wanaokuja moshi!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by valid statement, Dec 22, 2011.

  1. v

    valid statement JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kwa wale mliokuja/ mnaokuja/mtakaokuja moshi kwa ajili ya siku kuu hii.
    Napenda niwape tahadhari mapema. Muwe makini na wizi, moshi kuna mbinu tofauti kabisa za wizi. usijesema wewe mtoto wa born dar siibiwagi. Vibaka ni wengi kila kona. Na wanaiba kwa teknek za kichina,hushtuki unapoibiwa, unashtuka ukishaibiwa.
    Kwa wanaokuja na mabasi muwe makini stand pale wakati mnashuka kutafuta magari ya kwenda vijijini.
    Usichafue mji, kuna askari mgambo kila hatua, ukitema mate, dondosha karatasi ya vocha au chupa ya maji, UMEKWISHA.Elfu hamsini itakuhusu.
    Kwa mnaokuja na usafiri binafsi, muwe makini na carwash mnazoenda, usiache kitu cha maana kwenye gari usijelizwa bure!
    Maandalizi mema ya krismas na mwaka mpya. Wasalimieni kijijini kwenu.
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Owkey. kuna mtoto ametupa kopo la maji stendiakiwa ndani basi kuna mtu alilidaka akamwambia ampe kifuta jasho .
     
Loading...