Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari kwa uvccm.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OgwaluMapesa, Aug 23, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ili kuepuka yale yaliomtokea Masauni(aliekuwa mwenyekti wa UVCCM) kujiuzulu kwa kosa la kudanganya umri naomba kutoa tahadhari kama raia mwema kwa UVCCM kuepuka kosa hilo lisitokee na mwaka huu tena,....kuna ngudu zangu wawili ambao nawafahamu kiundani na wamechukua fomu za kuomba uteuzi ambapo wamefoji umri zao ili waweze kupitishwa katika uteuzi..JERRY SLAA Na MAVUNDE ni marafiki zangu sana ila katika hili wamepitiliza Mavumde nimesoma nae primary,Jery pioa ni rafiki yangu through my bro ambae alisoma nae,kwa kifupi nawafahamu sana sana , ..nomba UVCCM muwe macho na birth certificate zao wametengeneza kwa maana ya kufoji hivyo ni vyema Polisi wahusishwe ili waweze kufanya uchunguzi wa fojari which is contraly to penal code.
     
  2. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    stori aina mashiko
     
  3. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Registered
    18 Aug 2012

    Umetumwa weweee ?
    Sasa Antony 'taasisi' ana ukubwa gani ?
    Usitumiwe kibwege..

    Alaf huyu Mavunde kwa nini hakupewa ukuu wa Mkoa/Wilaya kipindi ..ama alikataa ndo alikuwa anajipanga kwa hii..

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kawaida kwa magamba jamaa zee zima linadai linamiaka 22!!!!!
    lakin ndo mlivyo maana wakuu wenu wenyewe magumashi.nouma.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...