Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari kwa madereva,hasa wa Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, May 26, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa usiku huu hali ya hewa ya dar ni mvua mvua,nawashauri muwe makini sana muwapo barabaran,kuna karaha ya foleni na pia ajali,nimetokea maeneo ya Ukonga kuja kinondon kuna folen ya kutisha,ila nimeshuhudia ajali nne usiku huu,moja imetokea nikiwa naiona kabisa,ajali ya kwanza imetokea Ukonga-posta,pick-up ya swiss-port na escudo,then ya pili ndo nimeiona ikitokea hapo vingunguti,imehusisha magari madogo matatu na bodaboda moja,sijui yule dada(abiria wa bodaboda) hali yake ikoje,ya 3 hapo TAZARA inahusisha daladala tupu na ya 4 nimeiona magomen mikumi lori la mchanga limeguduka na matair yapo juu,,,,,inawezekana mvua na folen zinachangia,,,muwe makini wadau
    Bajabiri
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,429
    Trophy Points: 280
    Wito kwa wananchi. Msipande bodaboda, ni kifo
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bodaboda bhana,,,,,ah sema binadam watu wa kusahau
     
  4. m

    mhondo JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ngoja wenye bodaboda wakusikie, sijui utawaeleza nini?
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    awaeleze kuwa bodaboda ni risk means of transportation
     
  6. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante kwa tahadhari
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    okay mdau,karibu
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    naogopa bodaboda....

    Asante kwa taarifa...
     
  9. FOWAGE

    FOWAGE Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni aina gani ya pick ya swissport single cabin au double cabin
     
  10. d

    dalu Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vyema mkuu umetoa tahadahari.na mimi huku maeneo yakigamboni njia ya kwenda mji mwema kuna ajali imetokea maeneo ya magogo.imehusisha gari mbili ndogo.muhimu kuchukua tahadhari mvua na weekend vinachangia sana.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    double cabin mdau nyeupe,ilikua inaelekea barabara ya kwenda UKONGA TO GOMBS
     
Loading...