Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari kwa chadema:

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mp Kalix2, Dec 12, 2010.

  1. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Hii,tetesi kuwa kamati ya chama imetengua Uamuzi wa Wabunge wake ambao ni wakilishi wetu tuliowapa mamlaka ya kutuwakilisha na kutusemea ni wahatari kubwa na unataka kutuharibia Chama.

    Napenda kutoa tahadhari kuwa uamuzi wowote wa kwenda kinyume na maamuzi ya kura za wabunge wa Chama kwa sasa hauna masilahi na utaibomoa chama kuliko kumbakiza au kumrudisha Mh.Zitto Zuberi Kabwe kwenye nafasi yake ya Naibu Kiongozi wa Upinzani Bungeni.

    Uamuzi huu pia ni hatari na unatukumbusha nini CCM wanawafanyia Wabunge wao.Suala la wengi wape kama utaratibu ulifuatwa lazima uzingatiwe.

    Ieleweke wazi kuwa Zitto si Chadema.
    Wote tunaelewa Chadema ni wanachama na wabunge waliofikia uamuzi wa kumtoa Zitto kwenye nafasi hiyo ndio hasa wenye kuchukua jukumu hiyo.

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. Ngolinda

    Ngolinda Senior Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu heshima yako.
    Usifanyie kazi tetesi, ngoja mpaka ziwe habari kamili.
    Inshu ni kwamba nafasi ya naibu kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni imefutwa kwa mujibu wa Mnadhimu mkuu wa kambi hiyo Tundu Lissu. Hakuna tena nafasi kama hiyo kwa kuwa si lazima kwa mujibu wa sheria za bunge. Kwa maana hiyo Zitto hana tena madaraka yeyote katika kambi ya upinzani zaidi ya kuwa mbunge wa kambi hiyo.

    Source: IPP news
     
  3. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kaazi kweli kweli
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Let's wait for facts!
     
  5. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Mkuu asante kwa bit of inform.
    Ila yafaa ieleweke kuwa tetesi kama hizi ujue ndiyo inaendelea kudhoofisha imani ya wana Chama kwa viongozi wao wa Chama ndiyo maana nimeita tahadhari!.

    Hili la IPP news niweke sawa kidogo.
    Is it radio,Itv or news paper !!
     
  6. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chadema isipokuwa makini itavunjika kama ilivyowahi kutokea NCCR mageuzi.
     
  7. m

    matambo JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    siasa kweli si hasa
     
  8. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    juzijuzi tu waliona kuna haja ya naibu kiongozi bungeni, sasa wanadai eti hicho cheo hakipo, wasanii utawagundua tu.

    heri muje tlp kwa mzee wetu mrema. chadema kina wenyewe miaka na miaka
     
  9. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,524
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Wewe unayeendelea kuleta thread za tetesi ndiye mfadhili mkuu wa kudhoofisha chama unajua kabisa kuna thread kama hii still unaanzisha thread nyingine ya tetesi una akili kweli. Kwa taarifa yako hakuna cheo kama hicho.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Balaa kwelikweli.
     
  11. D

    DENYO JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acheni woga -chadema im efuta nafasi hiyo na zitto atavuliwa unaibu katibu mkuu kwa sababu ni kibaraka wa ccm. Tupo pamoja na kazi inasonga mbele kwa utulivu saana.
     
  12. J

    JOANES Member

    #12
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni woga! CHADEMA ni zaidi ya ZITO na Zito alitakiwa kufukiri kabla ya kufanya uamzi wa kutoingia bungeni. Kama vipi alitakiwa kuomba radhi tofauti na hapo avuliwe vyeo vyote. Kimsingi mimi nilimuamini sana na nilidhani mbeleni angeweza kupeperusha bendera ya chama kama mgombea wa urais, ila kwa hili mmmmmmmmmmmmmm!!!! "IF HE IS NOT WITH US IS AGAINST US".

    AKILETA ZENGWE TUMPOTEZEE
     
Loading...