Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAHADHARI: Kuweni waangalifu na mtu aitwaye LINDA MATIAS kwa watumiao Facebook

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by webondo, Jun 18, 2012.

  1. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari zenu ndugu zangu.
    Naamini wengi ambao tunatumia JF huenda tukawa tunatumia Facebook pia, sasa kwa wale wanaotumia hii social media tafadharini sana kuweni makini na huyu mtu anayejiita LINDA MATIAS. Huyu mtu anapatikana Facebook kwa hilo jina ingawa haifahamiki hasa kama ni Mwanamke kweli au Mwanaume. Anafanya kazi ya kutapeli hasa wanaume. Huwa anaanza kwa kuku-add watu wenye majina ya kiume kwa kutuma "friend request" then baada ya hapo anaanza kuwatongoza au kuanzisha maongezi ya kuwataka kimapenzi. Baada ya hapo anadanganya anataka muonane, kisha anadanganya kuwa hana nauli ili atumiwe nauli afike mahala ulipo, mimi ni mmoja ya watu ambao aliniomba urafiki, means niko katika friends list yake, nikashangaa napigiwa simu na watu watatu tofauti ambao ni rafiki zangu kuniuliza kama namfahamu huyo Linda Matias "nikawajibu simjui ila aliniomba urafiki nikamkubalia means yuko katika orodha ya marafiki zangu" kila mmoja kwa wakati wake akaniambia kuwa amepigwa na huyo mtu, yaani wote wametapeliwa. Waliniuliza kwakuwa wananiona orodha yake pia "mutual friend" ingawa aliponipigia simu rafiki yangu wa pili nikamfahamisha kuwa awe makini na huyo mtu kwanikuna mtu mwingine pia amenipigia. Alipopiga simu mtu wa tatu naye nikamweleza hivyo, nikajua ohhhh kumbe huenda anafanya huo mchezo kwa watu wengi.

    Huyo mtu huwa ana-pretend kuwa yeye ni mwanafunzi wa chuo (Mzumbe) anasoma law, lakini hao marafiki zangu wote walishawahi kuongea naye sauti ilikuwa ya mwanamke kweli. Ingawa wanahisi pengine akama ni mtu ambaye yuko hapa dsm au pengine anashirikiana na wanaume. Yeye ukiangalia katika orodha ya marafiki zake almost wote ni wanaume. Nadhani anafanya hivyo akijua itakuwa rahisi kuwanasa wanaume.

    Poleni wale ambao mmepigwa na huyo mtu.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Du hao ndo akina marry wale wa kazi za sudan ya kusini
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,830
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    ​wajinga ndio wali wao.
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mbuzi kwenye gunia!
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna mwanamke (au mwanamme sijui) yumo humu JF nasema mwanamke kwa avatar yake na maelezo yake, siku moja alileta nyuzi ya kuwa amechoka kuishi na bwanake kwa mateso aliyoyapata na anataka kuondoka, katika kumpa ushauri kwenye jamvi la wazi, akani pm, na kuanza kunishinikiza nimpe nauli aondoke. Nikamwambia, "koma" kwani nilikupeleka mimi huko? hajani pm tena.

    Kuweni makini si fb tu, hawa matapeli hata humu wamo.
     
  6. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Profile Picture yake ni ipi?
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkomage kutongozwa na wanawake. Tena msiowajua. Inachekesha kweli mtu atake muonane yeye hafu akuombe nauli.
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sina hofu naye coz sina tabia ya kudandia mtu nisiyemjua.
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    players kazi kwenu!
     
  10. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    si useme tu umelizwa usione soo atukujui,polen sana
     
  11. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wahenga walisema ndege mjanja hunaswa na tundu bovu
     
  12. d

    dundula JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hv mwanaume rijali na mwenye akili timamu unaweza tongoza mtu usiemuona? acha waliwe wanaofikiria ngono kila wakati
     
  13. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Huu utapeli kwenye hizi social netwaork sasa ni too much kwakweli. Kutongozana kwingi. Naona dunia inafika mwisho sasa
     
  14. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bila kuambiwa story hii ningeshashtuka tu kabla ya kuliwa hata ya vocha.
     
  15. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    wakware kazi mnayo..
     
  16. m

    mamajack JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duh,kweli.ila fb kunawatapeli wengi sana tu.watu kibao wamelizwa either kutapeliwa pesa na wengine wamekumbwa na majambazi ya mapenzi yaliyoiteka fb.so guys bora kuwa makini maana huwezi jua na wakati mwingine wanatumia very straregic ways kufanikisha,mie kunamtu namfahamu kabisa anahiyo tabia anajidai anfanya kazi abroad kumbe yupo maswa tena vijijini na elimu yake ya kuungaunga.
     
  17. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu! Wako wengi sana hawa watu! Kufanya kazi hawataki wao wanapenda kutapeli tu!
     
  18. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hajaweka picha ktk profile yake.
     
  19. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahahahah kwangu isingekuwa rahisi hata kidogo!
     
  20. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Ajira ngumu sana Tanzania
     
Loading...