Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari: Kuna maji ya Kilimanjaro feki!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Sep 28, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    maji ya kunywa ya nayotengenezwa na bonite bottlers ltd,aina ya kilimanjaro nayo yameisha anzwa kuchakachuliwa!kwani ni maji pekee yaliyokuwa yakiaminika kuwa ni salama,ila cha ajabu kwa sasa yapo fake kibao hususani sumbawanga,na mpanda!leo nilikuwa sumbawanga nikaagiza maji kilichonishitua ni kuona mbona haya shingo yake ni fupi!na mfuniko umepauka,na hata neno kilimanjaro juu ya mfuniko ni kama wameriandika kwa ki2 chenye ncha kali!na hata ndani maji ukiangalia c meupe kama yale tuliyoyazoea!ndio nikamuuliza muhudumu kulikoni naye anashangaa kuwa mbona kuna wa2 kama wa 3,nao wameshayarudisha,kuwa ni fake!nikaenda mpanda nako hali ni ile ile,ila yale original yanakuwa na shingo ndefu na mifuniko yake imekolea sana,na cha ajabu hata kwenye maduka ya jumla yanauzwa bei tofauti,ila kwa rejareja bei ni moja tu 1500".hivyo kuweni waangalifu mnaponunua maji ya kilimanjaro nayo yapo yaliyochakachuliwa!wahusika fuatilieni kwani kwa sasa wa2 wameshaanza kuyaogopa ukizingatia ndio maji yanayouzwa bei ya juu kulinganisha na mengine
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa mkuu, ubarikiwe!
     
  3. O

    Oscardious Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tumekwisha! Na maji ya Kilimanjaro nayo! Tutakunywa maji gani sasa? Lisebene la ARV feki bado liko uwanjani limepamba moto, SIRIKALI inasema zirudishwe waliko zitoa' je hayo maji feki yatarudishwa wapi? Hivi kweli hii SIRIKALI yetu imeshinda kusimamia, mpaka tunaletewa hadi MAJI bandia. Kindumbwedumbwe cha dawa za ARV feki zinazosambazwa wao wenyewe hadi kwa watumia, zikipitishwa kwenye taasisi hizihizi zinazo simamiwa nawao wenyewe SIRIKALI - wanashindwa kuzibiti, baada yakuwa tumeanza kutumia wanatutangazia kuwa ni ARV feki, TUFANYEJE SASA! tena tunagaziwa hizo dawa feki zirudishwe kwa DR. aliyekupatia, madudu juu ya madudu kila kukicha. Je nahaya Maji feki tuyarudishe kwa nani? Mimi ninahisi ni miradi ya WENYEWE, WA WALIO SHIKILIA MPINI. Wadau naomba tutafute dawa ya haya matatizo, tumechezewa vyakutosha miaka nenda rudi. MIMI KUANZIA LEO NITAKUWA NINAKUNYWA MAJI YA MADAFU TU, au wadau mnasemaje?
     
  4. d

    dizo Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh hii ni noma.
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa mkuu. Maji ya Kilimanjaro yamekuwa tishio kwa watengenezaji wengine na sasa wanatumia mbinu kuyaharibu. Pia viko viwanda mitaani vinatengeneza maji hasa ya makampuni mengine. Bonite Bottlers umefika wakati pandikizeni watu ili mjue mchawi wenu. Najua Mangi kazi hii ni ndogo kwako sana na ukweli utaupata. Kilimanjaro is the best drinking water so far ukiacha yale ya Iringa kipingi kile sijui yaliishia wapi.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hata huku moshi yanakotengenezewa yako yamejaa tele,mi nilidhani labda wamebadilisha chupa na mifuniko, hebu tufanye uchunguzi zaidi
     
  7. k

    kilaki Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabongo noma kwa kuharibu.kila kitu tunachakachua! Hii ni hali ya hatari sana wajomba.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dah,,,,,,,genuine imebaki jina tu
     
  9. O

    Oscardious Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    BONITE bottlers KAMA WAMEBADILI brand au packages ya MAJI YA KILIMANJARO Walitakiwa kuwatangazia wananchi ambao ndiyo sisi wateja wao, ILI KUEPUKA USUMBUFU NA WASIWASI KWA WATUMIAJI. Naomba wadau walio karibu na utawala Bonite B. tufatilie ili kujua kama wamebadili packages,
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Bora kunywa maji ya kandoro tu
     
  11. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hakuna pa kukimbilia kwakweli! tbs mpo?
    Hivi tbs wana matawi wilayani?
     
  12. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maji salama ni yapi?
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Mleta Uzi ungekua muungwana sana endapo ungetuletea picha ya hiyo chupa hapa ukumbini!
     
  14. N

    Namour Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mh! Kweli hata mi shahidi pande za iringa mbeya hd 2ndma yapo tena ukiuliza mhudumu anakwambia nayo ni product yao wamebadili chupa na lebo tu.
     
  15. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    ni yale ya kudownload!
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    maji ya kuchemsha tu ndo salama
     
  17. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hata arusha ndo hayo tunakunywa mkuu...nafikiri wamebadilisha brand....though walitakiwa watujulishe...
     
  18. N

    Ndinimbya Senior Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna pa kukimbilia kwakweli! tbs mpo?
    Hivi tbs wana matawi wilayani? Yaani unauliza tbs wilayani wakati mkoani tu kwenyewe hakuna. Kwanza tbs kazi yao ni kugonga mihuri tu kwenye bidhaa. Sidhani kama kila bidhaa inapotegenezwa wanakuwepo na kufanya ukaguzi.
     
  19. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuzaliwa kwa chama kipya tarehe tano mwezi wa pili sabini na saba, ehe mungu kipe.......Hatua zisipochukuliwa nani atabaki ili apige kura 2015. Kura za waathirika wa VVU nazo hazitakiwi? Mbona mnawapa dawa feki au wafuasi wa Dr Mbulu? Je watu wameamua kumpunguzia kura zake?
     
  20. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya maji jamani vipi? Profesa Mbwete wa Chuo kikuu Huria Tz naye alishawahi kuelezea dosari za maji ya kunywa yanayouzwa hapa nchini katika chupa watu wakambishia, haya sasa mwingine huyo....!
     
Loading...