Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAHADHARI: Kuna bia za Ndovu na Castle light hazina tarehe ya kuharibika!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jingalao, Jun 6, 2012.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,767
    Trophy Points: 280
    jana maneja wa bar moja alinishawishi kunywa bia ya castle light kwa sababu stock ya bia za ndovu alizokuwa nazo zilikuwa zimeisha muda wake.nilishawishika na kuanza kuzigonga 'lights' kadhaa.
    Leo tena meneja ananiambia niendelee kunywa castle light,hapo ndipo nilipoamua kuangalia expery date!
    Nimeangalia kreti zaidi ya mbili bila kuona expery date kwenye bia hizi mbili.kama unabisha chunguza sasa.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    mh,may be!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    expery date ipo lakini imejificha mno,hasa ukiwa umepata chupa kadhaa!
     
  4. m

    makumvi Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ingekuwa vyema kama utatutajia jina la baa na mahali ilipo ili tukajiridhishe,huenda hizo bia zilipitia mlango wa nyuma hata kabla ya kupigwa stamp ya expired date
     
  5. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,767
    Trophy Points: 280
    niko maeneo ya sanawari-arusha.


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  6. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    du,umenifanya safari yangu ya kesho kuwa hovyo maana hakuna cha kuniliwaza
     
  7. f

    fered mbataa JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chonde chonde ulevi ni nomaaaa
     
Loading...