Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari: JIHADHARI NA WACHUMBA WA MAKANISANI

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Dec 15, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Wengi wao ni watenda dhambi wakubwa walio kosa soko mtaani wakaingia kanisani ili kupata ndoa, ukimuoa anarudia tabia zake zilezile za zamani.
    Mwisho wa siku ni ndoa ya mateso na majuto.
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama ni wote
    Maana wengine ni wacha MUNGU wa kweli
    Na hawana tabia chafu:A S-alert1:
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Ila mi nawaogopa kweli wana kwaya, kila siku wanapeana mimba.
    Pale Kijitonyama kuna kwaya moja waimbaji wake wote walipukutika na ngoma
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Sikusema kuwa ni wote, wala sijasema watu wasiwachumbie, nilicho kisema mimi ni kuwa wachukue tahadhari.
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Komredi vp? yamekukuta nini?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Mpwa usipimie, hakika yamenikuta
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu, ulidhani kwa wanakwaya ndo kuna maziwa na asali eeeh!!??
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah pole sana kamanda sasa twende wapi misibani?
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tahadhari si ndo kutowachumbia au kuwachumbia kwa mashakamashaka
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Pole sana, tatizo lenu mnakimbilia rangi, shape na mambo yanayoendana na utu wa nje badala ya kuangalia utu wa ndani! Wengine wamekimbilia humo kuficha madhambi yao kama wasemavyo waswahili kwamba kwenye msafara wa mamba kenge nao wamo!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwasasa group au mkusanyiko wowote wa kijamii una watu wa jinsi hiyo, na si makanisani broda...
    Lkini pia hapo kwenye red UMEHUKUMU haraka sana, maana sisi wengine tunajua kuwa hakuna aliye IMMUNE na dhambi, sasa sijui unamaanisha nini unaposema ni watenda dhambi wakubwa!

     
  12. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #12
    Dec 15, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni kwamba yamemkuta, ndio matokeo ya uchungu alio nao!
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Its a fact....i got one case, ndoa imebidi ivunjwe.....
     
  14. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Buji jamani,kila siku wewe shida,mikosi bahati mbaya na ww?ebu nenda kwenu ukafagilie makaburi maana mjini hupawezi tena.Alafu njoo kule chemba kwetu tuongee.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Pole sana. Bora wa misikitini.
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    pole sana!
     
  17. D

    Derimto JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Popote kila mahali wako wazugaji ni kumwomba Mungu akupe wa kufanana naye na watu waache kwenda kwenye nyumba za ibada kuwinda wapenzi wafanye yanayowahusu na ya wachumba yaje kiziada
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hukubadili dini mkuu?
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hakubadili...yupo katika harakati za kuoa tena....ndoa ilivunjwa kikanisa.....simply ilikua beyond repair...
    Kama hujaoa mkuu...don look for a wife in a church....tafuta mtaani...
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Kwenye uhusiano wowote huna haja ya kujiingiza kichwakichwa. mjomba Bujibuji ulijiingiza mazima, ona sasa moyo wako umebemendwa
     
Loading...