Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari: Hivi tutajuaje kama member wa JF akitutoka?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Titans, Dec 2, 2011.

  1. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 80
    Wadau nimekua najiuliza sana hili swali kila siku..mana humu ndani tunajuana kwa ID tu na wengi hatujuani majina halisi..hivi mfano member mmoja wetu akatutoka kuna any means ya kujua na kutoa pole zetu??au ndo tutaona mtu kapotea tu haonekani jamvini??moderators mwaweza kutusaidia hili.

    i love JF

    nawasilisha.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Kuna watu kibao wamejaribu kuweka msingi wa hilo suala...lakini naona admins wanaendelea kutafakari.
     
  3. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 80
    Okay..inabidi invisible na washika dau mtuambie bana..maana kuna watu nimewamisi sana kule jukwaa la siasa, mda mrefu sana,siombei mabaya ila i expect to hear from them soon.its ambigous.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Jaribu kutembelea hapa uone jinsi wadau walivyoongea!

    BONYEZA-HAPA-KWA-HII-LINK.
     
  5. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni point ya msingi..............!!!
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    na kweli hivi itajulikanaje.
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tatizo humu ubandia bandia mwingi! Tujifunze kua wakweli na wawazi inapobidi! Itasaidia !
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ujue mi ni yule adui jirani yako.
    Bora tu hivi hivi ukinijua utanichinja

     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    zile picha zangu tafadhali uziweke kwenye album ukurasa wa kwanza....zisipotee....jasti in kesi....
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Sasa itabidi unitumie za single, maana nilizo nazo zote umepiga na yule nanihiino!...kama hii hapa chini, itafaa kweli?

    [​IMG]
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani Mr. Ebbo na Fifi walikuwa wanatumia ID gani?
     
  12. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ni nani huyo fifi?
     
  13. Utamu Extra

    Utamu Extra Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli inabidi itafutwe namna ya watu kufahamu mwenzetu anapotutoka,au wakati wa kujisajili wahusika waweke kipengere cha kusabmit picha halisi,jina halisi na mawasiliano ili ikitokea yakutokea kuna kuwa na paji maalumu tunawekewa picha ya mhusika,jina kamili na ID yake aliyokuwa anatumia.
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Fifinane.
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    huna member unaefahamiana nae humu ndani hata mmoja?.....
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hujui kuwa kuna wengine hata kivuli chao wenyewe wanakiogopa?
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hii ni hatari sana......

     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Just in case husb wangu yuko JF atawahabarisha..ila kuna ka umuhimu ka hili swala ....mala unashangaa fulani haonekani .,,Pm Pm hakuna jibu .loh
     
  19. Utamu Extra

    Utamu Extra Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ndio kwanza nimejiunga simfahamu mtu memba yoyote.
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni wazo zuri ila ni gumu! Members wa eneo moja wanaweza kukutana lakini wote kwa pamoja ni ngumu maana jf ipo worldwide. Lakini mkijipanga members wa jiji la Mbeya au Mwanza mnaweza kukutana.

    Ugumu mwingine ni nature ya kazi mtu anayofanya. Kwa mfano wengi walioko serikalini halafu kuna nyaraka za siri kama barua ya jairo mtu anazipost. Akifahamika hatapost tena maana kibarua chake kitakuwa hatarini!

    Lakini members kama wa mmu hawana sababu ya kuogopa kukutana maana mambo ya huko hayana sababu ya kujificha unless ukute anatudanganya!
     
Loading...