Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari, hali ya usalama Tanzania si nzuri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkombozi, Oct 15, 2012.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa hali sii nzuri TZ,mauaji ya mara kwa mara kama ya Mwandishi wa habari,Kamanda kule Mwanza,Watu kujichukulia sheria mkononi na kuanza kuchoma makanisa N.K.Ki msingi nji nyingi zenye machafuko yalianza kidogo.Tunaomba viongozi wetu wawe wakali sana na kuchukua hatua kali sana kwa wanaohusika
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkombozi uliwahi kumpigia mbuzi gitaa au kumkaribisha nyoka bia? Hakuna kinachoweza kufanyika. Maana hayo unayosema yakitokea wahusika naona kama watafaidi. Vinginevyo tuko msambweni kutokana na kukosa uongozi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na laisi yuko Oman anashangaa kasri lilivyozuri pamoja na mawaziri wake - source taarifa ya ITV (macho yao hayakutulia, yaling'ang'ania kutazama darini)
     
  4. D

    Dr.Who Senior Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkifundisha watoto wenu adabu na ustaarabu, hawatochoma makanisa kam nyie mlivyo choma Qur'ani
     
  5. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,293
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wametia huruma wanazungusha macho kama feni Raisi Kikwete na Membe wameonekana mazuzu kweli manake wameshangaa mpaka mwenyeji amewagundua washamba wa TZ,wameacha nchi tete kabisa hawajali wanaenda kushangaa kasri mmh viongozi tunao
     
Loading...