Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari: CCM, Msikilizeni Sumaye

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by masopakyindi, Oct 9, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,643
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Maoni yaliyotolewa na Mh F Sumaye, pamoja na kushindwa kupata U-NEC, ni wake up call kwa CCM.
    Sina uhakika kama Mh Sumaye angetoa maoni hayo kama angeshinda kinyang'anyiro hicho cha kugombea U-NEC.

    Hata hivyo kwa wanacha waaminifu wa CCM aliyosema Mh Sumaye ni common knowledge, ufisadi utaiangamiza CCM kama chama cha siasa makini.

    Nimeona maoni kama haya haya ya mtoa mada ambaye vile vile inaelekea ni mwana CCM:
    Nimesoma gazeti la NIPASHE leotarehe 9 Oct. 2012, Katibu Mkuu Mukama akijibu tuhuma za Sumaye kuwa azipeleke kwenye vikao husika.Tunasahau kuwa waamuzi wa mustakabali wa chama ni wanachama wanaoona yanayoendelea hukohuko mitaani.
    Tumeona jana ngumi na kurushiana viti katika kikao cha uchaguzi huko Musoma, sababu ikiwa hiyohiyo rushwa.

    Mukama akisubiri kuletewa hoja ofisini, basi uhalali wa chama kwa wanachama wake utaendelea kushuka.

    Wahenga walisema mwenye masikio na asikie!
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama kulikuwa na haja ya kuwa na utaratibu ndani ya chama kama maamuzi yangekuwa yanafanyika mitaani. Sumaye anatapatapa tu, Fisadi mkubwa yule. mara hiyo tu ameshasahau soko la machinjio kule kibaigwa na Mashamba aliyojitwalia huko kibaha? Kupigana na viti ni kawaida tu kwa vyama vyetu hivi kwani siyo siku nyingi haya tumeyashuhudia ndani ya CDM kule Ilemela.
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,662
    Likes Received: 9,293
    Trophy Points: 280
    Wameshindwa kusikiliza nukuu nyingi za Nyerere ambaye wanajifanya kumuenzi itakuwa Sumaye? Kifo cha hiki chama ni dhahiri na kikinusurika kitabaki mahututi.
     
  4. m

    malaka JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Liacheni hili lichama life. Limetunyonya vya kutosha.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Kufa kufaana, wao wanakufa sisi tunachukua nchi
     
  6. t

    tambo za mtanganyika Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aanze kujihukumu yeye na serikali yao alipokua madarakani kwa kuacha nyufa na kudharau kuiziba sasa ukuta ndo ushamwangukia ananyooshea watu kidole
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Dalili za malaria huwa zinaanza polepole....hatma yake huwa ni kifo mgonjwa akikosa matibabu.
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,481
    Trophy Points: 280
    Hata Sodoma na Gomora ilikua vivyo hivyo ujue.....Na NUHU pia aliwahubiria au kama hao wote hukuwaona basi hebu cheki Movie za kinaejeria. Siku zote Theme inabebwa na Mwendawazimu
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,643
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unakubali kuwa rushwa katika chaguzi za CCM ni msingi sahihi wa kupata viongozi!
     
  10. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Namshukuru Mungu ccm inakufa
     
  11. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    HATA KIKIFA SAIZ KWAN VIP WE UNAONAJE??CHADEMA NDIO MBADALA WA TANZANIA TUITAKAYO???
    MGANGA WA KIENYEJI NA MCHAWI LAO MOJA TUH
    :msela::juggle:
     
  12. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona sasa mzee wa hanang anaanza kumzidi mzee mamvi umaarufu humu JF, au kawanunua watu wa kumpandisha chat?
     
  13. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sumaye hana jipya,kama ye mjanja atoke ccm ili tumwelewe vizuri! Sio kulalama tu.....!
     
  14. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    angetoka ccm tusingejua haya aliyotueleza, muda muafaka ukifika atatoka tu, kila jambo na wakati wake.

    Kuhusu ufisadi wa sumaye, mi siukubali, sumaye alichafuliwa na kikwete kwenye zile mbio za urais za 2005, kuwa na shamba kibaha hata wewe uanweza kuwa nalo heka moja ni kama laki 2 wakati huo. Jiulize kuhusu lowasa na akina rostam, richmond nk, kibaya zaidi wewe na mimi sasa ni bidhaa za lowasa, ananunua wapiga kura wake ccm toka mabilioni ya richmond sasa symbion, na sasa njia ni nyeupe kukufikia wewe na mimi kutununua. Mimi sita kubali kuwa bidhaa ya lowasa 2015, je wewe?
     
  15. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    kama fisadi anaweza kuona ufisadi wa kutisha zaidi ya kuushangaa basi ni wazi hali si shwari.Hii ni ishara kwamba alichoona Sumaye hakuwahi hata fikiri ndio maana anashangaa.Hii ndio kazi waliyoiasisi kupitia Takrima.
     
  16. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Huyo Mkama hafahamu methali ya kiSwahili, "Asiyesikia la mkuu mbele huvunjika guu." Subiri 2015 CCM ikiwa kilema.
     
  17. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,643
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Mkuu usiifurahishe nafsi yako kwa kufikiri mtu unaweza kumshabikia mtu badala ya principle.
    Rushwa ni adui wa haki, huo ndio msingi wa argument yangu, na hili likisemwa hata na wewe litabaki kuwa kweli.
     
  18. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,643
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Msishabikie sana kifo cha CCM maana hakitakuja bila a price tag ya machafuko ndani na nje ya CCM.
    Tumeona uhasama uliopo kati ya wanachama wenyewe,na hata Mwenyekiti aliwahi kutamka kuwa huwezi kuacha glasi yako ya maji ukiondoka mezani walipo wana CCM wenzio.
    Watu hawaaminiani.

    Vitendo hivi vya kutoaminiana vinatokana na uhasama wa kutotenda haki, rushwa ikichukua nafasi kubwa kuinunua hiyo haki.
     
  19. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    tanzania ni nzuri tatizo chama linalosumbua waliopo ndani yake
     
  20. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,768
    Likes Received: 6,437
    Trophy Points: 280
    Ukweli husemwa:


    Mkuu, hapo umenena. CCM walipoingiza neno takrima ndani ya katiba ya chama, huo ndiyo ulikuwa mwanzo wa kuasisi rushwa. Watu kama Sumaye walifikiri haitawafika. Too late, maji yameishamwagika. CCM kila siku inapoteza imani kwa wananchi wa kawaida, imenishangaza kusikia imeanza kupoteza imani kwa mafisadi pia.


    Nakugongea LIKE kwa nje
    .
     
Loading...