Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari: Biashara HARAMU ya Polisi Barabara ya Bagamoyo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Sep 25, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF wanaishi maeneo yote ya kuelekea bagamoyo
    watakubaliana na mimi ninachokisema sasa hivi. Hiki kitu kimenichukiza
    maana ni unyonyaji wa hali ya juu.

    Muda wa Usiku kuanzia saa 2

    Malori ya kubeba michanga yanakuwa mengi mida ya usiku yakitokea bagamoyo kuelekea
    mjini, ukiangalia kwa makini kilichopo ndani sio mchanga bali ni vitu vingine. Katika uchunguzi
    wangu nimegundua vitu wanavyobeba ni bidhaa zinazoshushwa kwa njia za panya sehemu za mapinga na ikelege.
    Kichofanyika ni meli ya mizigo ikifika karibia na njia za panya wanashusha mizigo na kupakia kwenye boti ndogo ndogo
    na kivisogeza njia za panya pale ikelege na mapinga na seheme nyingine ili kukwepa kodi.

    Mida ya Asubuhi kati ya saa 11 hadi saa 1
    Gari hizi hizi zinakuwa zinaelekea mjini lakini mara hii inakuwa canter ambazo zimezibwa kotekote Gari za police wale wa dolia
    wanakuwa wanazindikiza hizi gari. Leo kwa mara ya tatu nimeshudia police wakisimamisha hizi gari na kuingia ndani ya gari na gari linaondoka then wanashushwa mbele baada ya kilometa 2 hivi

    Biashara HARAMU YA POLICE
    Mpaka sasa najiuliza kwanini hawa police wa dolia na Trafic wa barabarani wanasindikiza haya magari?
    Kwanini wanayasimamisha kwenye foleni na kuyapanda kisha kushuka mbele baada ya kilometa 2 hvi?
    Kwanini njia ya Bagamoyo inakuwa na police wa dolia wengi?

    Source: MIMI mwenyewe nimeshudia

    Nitawapiga picha na kuzileta hapa

    NB: Naomba waandishi wenye mapenzi mema na maendeleo ya Tanzania wafuatilie hii kitu maana inaonekana imeanza muda mrefu zamani walikuwa wanatumia njia ya panya ya Kunduchi


    Update............................06/11/2012

    Leo katika maeneo ya mbuyuni gari la police lenye number za usajili T332AVN likiwa na askari waliovaa nguo za kiraia gari lao lilikuwa linaeleka Tegeta pale mbuyuni walisimama katikati ya barabara na askari wawili wakashuka na kuelekea kwenye gari mbili aina ya Canter moja ilikuwa na number za usajili T927BKL NA lingine sikuweza kupata numba zake maana lilikuwa mbele kidogo.

    Hizi Canter zilikuwa na mzigo sijui nini maana baada ya hizi canter kwenda na hawa police waliovaa nguo za kiraia waliingia kituo cha mafuta Camel Africana (kama sijakosea jina la kituo) na kuwashusha hawa police

    Swali linaloniumiza ni biashara gani inaendelea hapa?
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Serikali dhaifu, police dhaifu
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmh, nchi hii tunahitaji ku-overhaul system zote.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kama yanatokea Bagamoyo huenda ni biashara ya Mkuu naona biashara ya Twiga keshaona ni kero
     
  5. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,721
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Magari ya police pia ndiyo yanabebaga gongo au kusindikiza kutoka Goba kuingiza mjini
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Piga ua hio biashara ina mkono wa Mtu Mzito huko serikalini, you will tell me just endelea na uchunguzi
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hatuna Jeshi la polisi.
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Na utakuta bidhaa zinazoingia kwa mtindo huo ni za vigogo wa serikali na ndo wanaowatuma hao polisi, ingekuwa za watuwa kawaida intelijensia ingekuwa ishafanya kazi siku nyiingi, ila kwa sababu ni mradi wa mabosi wao wanaulinda na kuusimamia
     
  9. papason

    papason JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    sasa nimeelewa kwa nini ikifika jioni polisi wanang'ang'ania kufanya patrol bagamoyo road pekee!
     
  10. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Dokta, siku nyingine ili uwe na ushahidi tosha unatakiwa kufanya investment ndogo uwe na camera iliyo na uwezo wa ku rekodi motion pics, zama huko wanaposhushia hiyo mizigo kwenye meli/boti, wanpo pakia kwenye fuso/canter, ingia nao barabarani kidogo uone jinsi wanavyojidai, usiache kuchukua picha wakiwapakia na kuwashusha hao walinzi wao -umewaita polisi wewe, na baada ya yote chukua mda mfupi tu kufanya editing kuweka sauti na manjonjo mengine, nakuambia hiyo video hata wakikataa kuiweka ITV tuna youtube ambapo tunaweza kuanika dunia ione
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo camera yangu ndogo inapiga umbali wa mita 20 labda nitafanya utaratibu wa kupata nyingine
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mkuu

    Polisi sio DHAIFU bali ni HALIFU
     
  13. MANI

    MANI Platinum Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Kabisa mkuu bali waganga njaa tu !
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Halafu jioni wanapitapita kwenye mabaa kuomba hela...utawasikia hatuna diesel

    [​IMG]
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Naamini wanaohusika wamesikia na watafanyia kazi tuhuma hizi.....badala ya kulalamika tu tunahitaji watanzania kama wewe wanaoibua kero kwa ajili ya kutafuta ufumbuzi.
     
  16. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hili li serikali la ccm limeshatufundisha michezo mibaya sana sisi watanzania tulio wengi. Mishahara duni, inabidi tuwe watu wa kuwaza kuibaiba tuu, kula rushwa, maganji, 10% na kudhulumudhulumu tuu. Matokeo yake tunalea familia zetu kwa VIPATO HARAMU KILA SIKU, KULA HARAMU, KUVAA HARAMU, KUNYWA HARAMU, MPAKA HATA IBADA ZETU ZINA KUWA NA MUSHIKELI TUPU.
     
  17. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Thanks tena Dr.
    Hiyo observation ni sahihi, na uhusika wa uongozi wa Polisi Wazo unatiliwa mashaka.
    Tunasikia tu OCD wa Wazo kahamishwa, lakini huyu jamaa hakuwa msafi, na anatoroshwa kutokana na kashfa nyingi.

    Polisi wanatia aibu sana kwa haya matukio.
    Kimsingi hali hii inaashiria ukosefu mkubwa wa nidhamu na uongozi thabiti ndani ya Jeshi la Polisi.
    Uongozi wa juu Polisi, hata IGP mwenyewe mnaobwa kuchukua hatua, matukio mengi sana hayaripotiwi.

    Basically matukio haya yanafanywa na askari wachache-nip the problem in the bud!
     
  18. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    The society of lawlessness unategemea nini cha ajabu kila mtu anafanya anachotaka mkuu.
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Update............................06/11/2012

    Leo katika maeneo ya mbuyuni gari la police lenye number za usajili T332AVN likiwa na askari waliovaa nguo za kiraia gari lao lilikuwa linaeleka Tegeta pale mbuyuni walisimama katikati ya barabara na askari wawili wakashuka na kuelekea kwenye gari mbili aina ya Canter moja ilikuwa na number za usajili T927BKL NA lingine sikuweza kupata numba zake maana lilikuwa mbele kidogo.

    Hizi Canter zilikuwa na mzigo sijui nini maana baada ya hizi canter kwenda na hawa police waliovaa nguo za kiraia waliingia kituo cha mafuta Camel Africana (kama sijakosea jina la kituo) na kuwashusha hawa police

    Swali linaloniumiza ni biashara gani inaendelea hapa?
     
  20. a

    adobe JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    mimi wananiboa sana kwani rushwa tupu.utaona wanafukuza gari lakini wakishapewa hela wanaachia.ntakuleteeni picha cku moja
     
Loading...