Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhari:Barabara ya Tanga-Horohoro Magufuli iangalie,imeanza kuharibika mapemaaaaaaa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by matongo manawa, Oct 24, 2012.

  1. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa heshima na taadhima nakuomba Mh Magufuli uiangalie kwa makini,mana imeanza kuchimbika na kukwanguka lami
    hata kabla ya yakukamilika ujenzi.
    Barabara hii inajengwa kwa ufadhiri wa MCC,waliopewa kandarasi ni wahandisi wa Kichina na spidi Yao si haba,vibao vya barabarani vimeshawekwa vizuri na kunapendeza ila ubora wa barabara unatia shaka.
    Maeneo yanayoanza kuharibika ni kuanzia vijinga mpaka Tanga mjini vile ile lami hii inazidi kuwa nyeupe tofauti na lami nyingine tunaona huwa ni nyeusi.

    Tunaomba barabara hii ikaguliwe mana niyetu watanzania wote.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    I see what you mean.....salt erodes everything that comes its way

    [​IMG]
     
Loading...