Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadhali kwa wadada wizi mpya wa Hand bags

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by duda, Jun 24, 2011.

  1. duda

    duda Senior Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF, napenda kuwatahadhalisha hasa wanawake na handbags zetu, kuna wizi umezuka hasa maeneo ya kuanzia kijitonyama mpaka mwenge, wanaoiba wanatumia pikipiki, yn anakua dereva na mtu mmoja nyuma then dereva anakumulika taa then anasimama karibu kabisa na wewe, halafu yule mtu wa nyuma anakwapua pochi yako na dereva mara anaondoa pikipiki, imemtokea mdada mmoja juzi pale Bamaga japo alijitahidi kuing'ang'ania pochi yake alichoambulia ni kuburuzwa na kuchunika maana dereva tayari alishaondoa pikipiki hivyo ikabidi aiachie ili asiendelee kuumia.
    Tahadhali jamani, tuweni makini na mikoba yetu!!!
    nawasilisha
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    aksante kwa taarifa.
    dawa ni wadada kuacha kuweka valuables kwenye h/bag. Unapokuwa na vitu vya thaman gharamia hata taxi, maana inaonyesha mambo haya yanafanyika nyakati za jioni au usiku.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    pk unataka watuwekee hela zetu kwenye matiti??
    hii ni njia mbadala lakini big up br,wekeni smu na pesa kwenye vigap vya kati pale usawa wa kifua...kama unacho
     
  4. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wizi huo upo sana wanaiba mpk kwenye magari, wanakuja na pikipiki wanavunja kioo wanachukua wanachotaka na moto
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa mmoja aliibiwa Laptop kwa staili hiyo ilikuwa mbuyuni hivi au wapi sijui nimesahau jamaa alikwapua na kukimbia nayo
     
  6. duda

    duda Senior Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yn ni hatari tupu,
     
  7. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa.
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni maeneo mengi sana yanaendesha wizi wa aina hiyo na hasa wale wabebao laptop wawe makini sana kwani wizi wa aina hiyo unaendelea kwa kasi
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,756
    Trophy Points: 280
    maisha bora kwa kila mdanganyika lool ntaanza kuvaa juba wasinikwapulie
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Imekatazwa na wataalam wa mionzi wanawake kuweka simu karibu na maziwa kwa muda mrefu.
     
  11. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Niliwahi nusurika kuporwa laptop ilikuwa wakati natoka natoka Sinza Mori naenda Lufungira, mwenye boda boda alikosea timing ilikuwa saa 2 usiku.

    Nimewahi shuhudia pia Dada anaporwa Kipochi chake Mwenge kwa Kakobe.
     
  12. Kamtori

    Kamtori Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Duda Thanks for the information we will have to kaba handbag kwa nguvu zote duh!!!
     
  13. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa taarifa,
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    kila siku mbinu mpya
     
  15. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes hata gari ndogo (saloon) siku hizi zatumika kwa wizi wa namna hiyo. Na waathirika si wadada tu ni wote wakiume kwa wakike. So una briefcase, laptop, handbag au chochote kinachovuta attention yao ni target kwao. Tuwe makini
     
Loading...