Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAHADHALI KWA CHADEMA: Chacha Wangwe na Msiba Wa Regia Mtema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Jan 17, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJf hebu tujikumbushe yaliyotokea katika msiba wa chacha wangwe


    "Kumeibuka utata juu ya kifo chake hasa kutokana na mkanganyiko wa taarifa baina ya mashuhuda wawili walioshuhudia ajali hiyo huku wengine wakidai kuwa marehemu alipigwa risasi.Hali hiyo ilimlazimu mwenyekiti wa Chadema Ndg Freeman Mbowe kuondolewa na polisi eneo la tukio kutokana na shinikizo la wananchi hao kusema aondolewe katika msiba huo kwasababu ya migogoro ya kiuongozi ndani ya chama chao na kujenga hisia potofu juu ya kifo cha marehemu Chacha Wangwe." Source HAbari LEO


    MWENYEKITI wa CHADEMA, Bw. Freeman Mbowe, anadaiwa kufanya hafla kubwa Afrika Kusini saa chache baada ya kupata taarifa za kifo cha Makamu wake, marehemu Chacha Wangwe.Habari zilizopatikana kutoka hoteli ya Garden Court jijini Johanesburg ilikoifanyika hafla hiyo Julai 29 mwaka huu, zilisema baada ya Mwenyekiti Mbowe kupokea taarifa za msiba, alifanya hafla ya kuwaaga wajumbe aliokuwa nao huko ili arejee nchini kwa mazishi.

    “Kwanza taarifa ilipopatikana, hakututangazia mpaka tulipopata kutoka kwa vyanzo vyetu vingine ndipo tukathibitisha naye…akatuandalia hafla jioni ya siku hiyo,” kilidai chanzo cha habari hii.
    Kilidai kuwa kilishangaa kuona katika mazingira yale ya majonzi, kuandaliwa hafla kubwa namna ile.

    “Tulishangaa na kumuuliza kwa nini hafla ile, akatujibu kuwa alikuwa akituaga, kwani anarudi nchini kushiriki mazishi ya marehemu Wangwe,” kiliongeza chanzo hicho.


    Alipoulizwa ilikuwaje akahudhuria mkutano huo wakati ulikuwa ni kwa ajili ya makatibu wakuu na manaibu wao kutoka vyama vyenye wabunge, Bw. Mbowe alisema alipewa mwaliko wa kuhudhuria mkutano huo.
    “Mimi nilialikwa na watu TCD kuhudhuria mkutano huo,” alisisitiza Bw. Mbowe alipozungumza na gazeti hili kwa njia ya simu.
    Akizungumzia madai kuwa alikataa michango waliyotaka kutoa baadhi ya washiriki aliokuwa nao kwa ajili ya rambirambi na badala yake kudaiwa kuwataka watoe ahadi zao na akifika Dar es Salaam atawatolea, Bw. Mbowe alijibu:
    “Wewe zungumza na vyanzo vyako hivyo vikuthibitishie kama hayo yalitokea.”
    Bw. Mbowe alimtaka mwandishi wa habari hizi kuwauliza watu wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) au CCM au TCD kama kweli hayo yalitokea au la kwa sababu nao walihudhuria mkutano huo
    Source: UHURU



    Mytake:

    Magamba wako makini na huu msiba chochote
    kinaweza kutokea kwa hiyo cdm kuwa makini

    Msiba wa chacha wangwe watu waliogwa hela kufanya fujo
    na wanahabari kama kawa wanabahasha zao kwa kuanza
    kuandika upupu na upuuzi kama hapo juu

     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Please stop this insinuations!. Don't politicize everything with conspiracy theories!.
    Mtu hata hajapumzishwa, unatuletea utumbo kama huu!.
    Utu wetu uko wapi?. Nimeamini kweli wengine wetu are wicked!. Wao wanawaza mabaya na maovu tuu!.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukiambiwa ukweli inakuwa inauma sana
    Waandishi ndo waliongoza kuandika upuuzi huu baada ya kupokea bahasha kutoka kwa magamba

    Vipi ulikuwa moja wapo?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Aisee,
    Ni tahadhari nzuri, lakini timing yake si nzuri bana!
    Ungeacha tutoke kwenye hatua hii ya mazishi ya mpendwa wetu kwanza!
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Ni kweli!. Ulijuaje?!.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hilo ndo tatizo la Uandishi wa Tanzania
    Njaa kila sehemu, mlichokusudia hamkupata na hamkufanikiwa
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kachanchabuseta unapotoka sasa, ni kama unaweseseka tena
     
Loading...