Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tahadahari: Usijaze mafuta ya oilcom!!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Watu, Mar 7, 2012.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,886
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    CHUKUA Tahadari na mafuta yanayo uzwa katika vitua vya OILCOM

    KUMEKUWEPO NA TAARIFA ZA MAGARI MENGI KUFA FUEL PUMPS BAADA YA MUDA MFUPI, NA WENGI WAKIFWATILIA HUJIKUTA NI WATEJA WA MARA KWA MARA WA VITUO VYA OILCOM!!!

    KUNA TETESI OILCOM WANACHAKACHUA PETROL/DIZEL KWA KUTUMIA CONDENSATE(BY PRODUCT YA GESI YA SONGO SONGO AMBAYO WAO WANA MKATABA NA TPDC KUINUNUA NA KUWAUZIA WATU WA VIWANDA VYA RANGI NA PRODUCTS ZA RANGI)

    KAMA GARI YAKO IMEKWISHA PATA MATATIZO BAADA YA KUJAZA MAFUTA OILCOM TUELEZE ILI TWASILISHE TAARIFA EWURA

    THANKS
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,386
    Trophy Points: 280
    hawa mkuu ndio wana tenda ya kusupply mafuta kwenye airports, na hizo ndege wasipoangalia basi watakoma wenyewe
     
  3. Allyeee

    Allyeee Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bora hao wanachakachua mafuta lakini BP ya upanga sea view wanachakachua mashine za kuwekea unatoa elfu kumi ukitegemea upate lita 5 wanakupa lita 3 huu Si Wizi jiadharini
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,886
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Bora upate less, lakini masafi oilcom tsn oil kipimo sahihi but be very carefull with thier products!!!!!
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja hawa ni balaa ata gesi wanachakachua vbaya
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Asante Mkuu kwa taarifa, wasije niulia ka-starlet kangu ka mwaka 1993.
     
  7. d

    dav22 JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    du aisee BP nilidhani ni watu wanaaminika kumbe vimeo tu du...!!!bahati nzuri cjawahi pitia vituo hivo
     
  8. d

    dav22 JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hawa OILCOM wana historia ya uchakachuaji nashangaa EWURA haijawahi wafungia maana pale kwenye kituo chao cha Ubungo kimepigwa lock pampu nyingi tu tokea kipindi cha uchakachuaji wa kutumia mafuta ya taa sasa wanaanzisha njia nyingine ya uchakachuaji du hii kali aisee
     
  9. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi OILCOM na CAMEL OIL wana undugu. Is it the same thing but different brands?
     
  10. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CAMEL OIL wamiliki ni rostam na Ridhiwani
     
  11. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa. Jana nilijaza mafuta katika kituo chao cha pale Mwenge round about, mafuta niliyopewa yana mushkeli katika gari langu, mpaka muda huu ninapoongea. Kiasi nilichowekewa ni kidogo kuliko pesa niliyotoa, ingawa pampu ilisoma kama kawaida. Hii nimefanya ulinganifu na vituo vingine ambapo huwa najaza mafuta kwa kiasi hicho hicho nilicholipa hapo Oilcom. Tuchukue tahadhari
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kuna haja ya kushare izi info ili kuviblacklist ivi vituo maana EWURA wao huvuta mkwanja tuu kama TRA,TBS etc
     
Loading...