Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taha Taslima (CUF) aongoza kuungwa mkono na wabunge wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mgongo wa paka, Apr 18, 2012.

  1. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uchaguzi wa kuchagua wabunge wa afrika mashariki uliofanyika jana tarehe 18/04/2012 bungeni dodoma, umeonesha mengi. Kubwa ni hili la mgombea wa cuf kushinda ushindi wa kishindo. Akiungwa mkono na karibu nusu ya wa bunge wote wa ccm. Taha Taslima uliiwapa nini wabunge wa ccm.huku prof aliejizolea sifa kemkem akikufuatia kwa mbali
     
  2. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    taslima si gumzo lakini ni mwanasheria alie makini
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    kwani hujui Taslima ni mwanachama wa CUF na CUF ni CCM B?
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    yet another nonsense!
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mume na ampende mkewe
     
  6. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    je komu kupewa kura 44 naccm vipi hapo
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ndoa tamu jamani.
     
  8. M

    Michael Mwakyusa JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hasa ikiwa changa kama ya magamba na CUF
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,092
    Likes Received: 11,345
    Trophy Points: 280

    hata hii hujaipenda??
     
  10. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hata ww ungempigia mkeo, si ajabu ccm kufanya hivyo
     
  11. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    cdm wameungwa percent ndogo sana
     
  12. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mgombea wa CDM hakuwa competent kama hao waliochaguliwa.... Kuna umuhimu wa kumuweka mgombea ambae ni competent ili asipochaguliwa tujue tumeonewa sio kwa hii ya mwaka huu, tuli-deserve!!
     
  13. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yap kama kawa
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Taha ni mwanasheria mzuri sana tunategemea hatatuangusha kwenye masuala nyeti ya utaifa hasa ardhi yetu kuiweka rehani kwa wakenya!!
     
Loading...