Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tagalile kajiengua RAI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nat867, Apr 24, 2008.

  1. n

    nat867 Member

    #1
    Apr 24, 2008
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jamvi JF, Nimekuwa nikifuatilia sakata la Habari coorperation kutaka kutumia waandishi/magazeti yake kusafisha MAFISADI na Atilio tagalile akawa hayupo tayari kwa hiyo. Naona gazeti la leo Mhariri wa Rai si tena bali A TILIO TAGALILE bali jamaa anayelalamikiwa sana DEODATUS BALILE . Mwenye taarifa zaidi atumegee.
     
Loading...