Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafsiri yangu..mhh makubwa...kutuletea ma uzoefu ya UN yanatusaidia kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JF-MBUNGE, Jul 11, 2012.

  1. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waheshimiwa sn...nakumbuka nilienda kusoma miaka ya 1980 hv niriporudi nilirudi na mradi ya afya kwa ajili ya magonjwa ya watoto...,hata Mh. Sugu kama nilisikia aliomba mradi wa maralia watu wakaupiga juu kwa juu auuu????/sasa leo hii watu wanapata kufanya kazi UN kwa miaka mitano.....wanamaliza wanarudi na uzoefu kibao hii inasusaidiaa kweli..yaanii hata ka mradi kamoja tuu ka kufuga kuku basi kwa kina mamaaa...ili watu wapate ajila na klupunguza umasikini hakuna..mhhhh

    kweli kama UN tunarudi na mauzoefu tuu tena ya Un sijui yanatusaidiaje sie nchi masikini...je ukiwa katibu kata utarudi na nini?

    Tafakari
     
  2. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Subiria March 2015! Read my lips!
     
Loading...