Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafsiri yangu Kutoka barua ya kurugenzi ya mawasiliano Ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Feb 1, 2012.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ni wazi kabisa Mh Pinda na mama Makinda hawana busara! Niwazi Raisi hakubaliani na posho, ila kwa kuwa ni people's pleaser amesukumia wasio na busara kuamua
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Rev, what happened maana sidhani kama wote tunaweza kujua ni barua ipi unayoiongelea? Au si wote tumweza kuiona hiyo barua.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Gazeti la Mwananchi la leo, Jumanne, Januari 31, 2012 limeandika habari zenye kichwa cha habari – JK abariki posho mpya za Wabunge: Kila mmoja kulipwa sh 330,000 kwa siku.

    Habari hizi siyo za kweli na Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais inataka kutoa ufafanuzi ufuatao:

    Maelekezo ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete kuhusu suala hili yako wazi kabisa na hakuna mahali ambako Rais Kikwete amebariki posho hizi.

    Maelekezo ya Mheshimiwa Rais kuhusu suala hili ni kama ifuatavyo:

    Kwanza, Mheshimiwa Rais Kikwete anakubali haja ya kuangalia upya posho kwa Wabunge lakini amewataka wabunge kutumia hekima na busara katika kulitafakari suala hili.

    Pili, Mheshimiwa Rais Kikwete amewataka Wabunge kutumia Kikao cha sasa cha Bunge kulizungumza upya suala hilo.


    Imetolewa na:

    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu.
    Dar es Salaam.
    31 Januari, 2012
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nadhani hata Rais nae hana Busara
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Heri mimi sijasema
     
  6. u

    utantambua JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siongezi wala kupunguza neno!
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Najiuliza sipati jibu juu ya haya:
    -Bunge huwa linataka Rais afanye nini juu hizi posho zao?
    -Rais ni sehemu ya mchakato wa kupandisha posho hizi?
    -Ni kweli Bunge limeanza kulipa posho hizi?
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Haaahaaa!siyo mbaya kwa kuanzia siku,lol!! Mchungaji,heri yako inatokana na nini tena? Maana heri wenye moyo safi watamuona Mungu au heri wenye upole wataitwa wana wa mungu..
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kuna wingu zito kwenye kila hatua tunayopita kama nchi sasa hivi. Naona kila institution inafanya kazi kwa maslahi yake maana sielewi vitu kama hivi kuonekana kama havina taratibu. Inawezekanaje kulipwa pesa bila idhini ya serikali?
    What is going on? Huu upoyoyo umepitiliza mipaka
     
  10. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni wazi pia Raisi hana msimamo. Kama hakukubaliana na posho alitakiwa aseme hivyo sio kuzunguka mbuyu!
     
  11. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hata hao kurugenzi ya Mawasiliano wa Ikulu hawako sawa. Koz wao wamekanusha taarifa iliyotolewa na Gazeti la Mwananchi nadhani ingekuwa Busara kama wangekanusha kama gazeti limekosea kumkariri Waziri mkuu na Spika. Je wao Kurugenzi ya Mwasiliano ya Ikulu wanakubali au wamekataa kuwa Spika na Pinda hawakusema walichoandika Mwananchi???


    Kama yes / No wanawachukuliaje viongozi hao wakubwa katika taifa hili???? Sidhani kama Pinda angelitolea tamko hili swala bila kuwasiliana na Rais. Kifupi haileweki nani mkweli nani muongo na generally wote ni wasanii.
     
  12. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hili, raisi wetu amethibitisha kuwa kazi imemshinda. Badala ya kutoa maamuzi anatoa porojo. Ukiwa kama kiongozi kama huwezi kufanya maamuzi katika jambo lolote wewe hufai kuwa kiongozi. Hapa raisi wetu amejidhihirisha kuwa ni pumba kabisa. Inapofikia wakati hata kupingana hadharani kati ya raisi na waziri mkuu mjue nchi iko hatarini. Ee Mungu tuokoe na janga hili la viongozi
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Nanavyofahamu mimi huu ni mwaka wa sita Tanzania haina Rais, kuna jamaa yupo kimagumashi tu hapo Magogoni. Tanzania ni moja wapo ya maajabu ya dunia, miaka sita bila rais!

     
  14. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa mkuu,kwa sababu yeye kama Rais ndiye mwenye uamuzi wa mwisho juu ya jambo hili.
     
  15. Ungana

    Ungana JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    6 yrs without no.one citizen,inauma!
     
  16. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ninachojua mimi Waandishi wa Habari huwa hawaweki katika gazeti habari ambayo hawajaifanyia upekuzi hasa haya magazeti binafsi kwani wanabanwa na sheria.

    Sasa kama Ikulu wanapinga na Spika amethibitisha:

    NASHAURI:

    Wabunge waanike hadharani katika magazeti Payrol zao za malipo kuanzia kikao kilichopita.

    Kwa kuthibitisha hili IKULU itoe tamko kuhusu payroll za Wabunge ziwekwe hadharani.

    Tutajua nani anatuletea siasa katika Uhalisia wa mambo!!!!!!!

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
Loading...