Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafsiri ya neno LAPTOP

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Mlumendo obeid, Jun 25, 2012.

  1. M

    Mlumendo obeid Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Laptop kwa kiswahili fasaha ni nini?
     
  2. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Google translate wanasema maana ya Laptop ni "MBALI"
    I hate it!
     
  3. M

    Mlumendo obeid Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbali ndo nini?
     
  4. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    heshima wakuu,
    tusije potea kwa kufanya direct translation.

    Rejea Desktop, hii ni kwa kuwa inakaa mezani,
    Palmtop, hii kwenye kiganja.
    Laptop, ya mapajani.

    Sasa lazima litoholewe na kunyambuliwa kwa mantiki. Google translate ni kituko sometimes.
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    "DADAVUZI MPAKATO"

    Tafsiri hii niliipata toka kwa wale wataalam wa kiswahili wapatikanao TBC ktk kipindi cha Lulu za kiswahili
     
  6. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    safi sana Endangered na hiyo ndio maana halisi kabisa laps -mapaja .top -juu ya
     
  7. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    laptop ni Kibwebwezo mpakato, kibwebwezo ni neno la kiswahili la computer!
     
  8. mbise victor

    mbise victor Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh ahsanteh
     
  9. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Mkuu Omonto wa-hene naomba tusaidie hapa!

    Mimi nilikuwa najua la DadaVuzi Mpakato lakini huyu jamaa Kilembwe amekuja na jina Jipya!

    Jee kuiita Kibwebwezo mpakato ni sawa?!


     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kibwebwezo mhhh mbona nimeangalia kwenye kamus sijaliona au ni moja kat ya maneno mapya
    Jamani kumbe kiswahili nacho ni kigumu,watu wasidhan kikitumiak kufundishia vyuo vikuu ndo watapata unafuu
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    aaah yaani mimi ukitaja mamabo ya mpakato mwili wote unasisimka ..mweee sasa kumi na nusu mbali jamani niende home mie
     
  12. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha haaaaa! teh tehe teh! We kigogo wewe!!!
     
  13. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kweli we Kigogo
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Jamani, tutashindwa kuzungumza Kiswahili mbele ya watoto. Hayo maneno DADA+VUZI yanatoa picha gani? Kwa ghafla ghafla itakuwa huyo DADa hayanyoi; halafu unaongeza na MPAKATO....job true true!
     
  15. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mkuu hapa ndipo nipopatwa na wataalam wetu wa kiswahili
     
  16. a

    alan Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kiswahili inaitwa kinakilishi mpakato
     
  17. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Inaitwa dadavuzi mpakato
     
  18. Gertie

    Gertie Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Mi najua inaitwa Kobi
     
  19. m

    markj JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    kwaiyo nkisema demu wangu laptop! sijakosea jamani, au mtoto huyu ni laptop, hahaha lugha jamani
     
  20. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    decoder kwa kiswahili inaitwa avkodare (source google). BAKITA MPOOO!
     
Loading...