Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafsiri ya K.K.K.T

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Domhome, Mar 26, 2011.

  1. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,322
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Jamaa yangu mmoja wa karibu katumiwa SMS, toka kwa rafiki yake wa karibu muda mfupi ulopita nayo inasomeka hivi:

    "Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania, usharika wa Loliondo umetoa tafsiri ya Kirefu cha KKKT, kuwa ni; Kunywa Kikombe Kimoja Tu"


    Binafsi, sikuipenda hii lakini nimeichukulia kama ni jokes!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Childish!
     
  3. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Basi hamishia jukwaa stahili
     
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama binafsi umegundua ni jokes unangoja nini? pelekea huko kabla sija...........
     
  5. Chloe O'brian

    Chloe O'brian Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ushafua nguo za shule ??
     
  6. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Peleka jukwaa usika.
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sikujua kama senior member anaweza kubandika huu uzandiki hapa, peleka jukwaa la utani plz
     
  8. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Stupid!..
     
  9. B.O.G

    B.O.G Senior Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ntakufungia akaunti yako sasa we cheza na janvi letu.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    kwani kajinyea?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    dogo sio fresh kuweka picha ya mzazi kwenye avator yako hapo ....badilisha na mnunulie hata kitanda basi na kanga mpya
     
Loading...