Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafsiri ya JWTZ inaendani na matendo yake?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Aug 8, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Neno JWTZ kama hujawahi liona, ukiliona kwa mara ya kwanza hakika utajisifu na kujitukuza utanzania wako!
    Laki tafsiri yake kivitendo imekuwa ni ya kutisha kama si kuhatarisha amani ya nchi hii!
    Kikatiba jeshi hili ni mali ya watz na ndio wenye mamlaka ya mwisho kabisa!
    Lakini wale tuliowapa dhamana ya kutuongoza wametuzuia katakata tusihoji wala kuchungulia kinachofanywa na jeshi hili!

    Meremeta -masuala ya usalama
    Shimbo- juhudi za kulizima zinazaa matunda

    Ndugu wana jf mwenye ufafanuzi juu ya hili atujuze!!!
     
  2. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Duh! Hii gia uliyoingia nayo ni kali sana. Zile habari za shimbo zimesimamishwa kwa hiyo we subiri tu uchunguzi zaidi unafanyika maana najua ulizikosa au unataka data zaidi umechoka kusubiri. Subiri tu wakizima zipo nyingine!
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Jamii ya watz haihitaji hadithi, inahitaji vitendo ilianza kuhadithiwa tangu december 1961 na tanu mpaka leo hii ccm inawapa hadithi!
     
  4. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mambo ya meremeta na ufisadi mwingine umetuletea fedheha mbaya sana duniani. Kila mtu anatudhalau na kuiona nchi yetu ni mahala pa kuiba, Matokeo yake Nchi za asia zinazidi kujaza wawekelezaji ambao huita ndugu zao kufanya kazi katika miradi yao huku sisi tukiwa hatuna kazi. kenya Uganda na Rwanda ndio hao huzidi kutucheka na wanatucheka kila kukicha. Hii himaya ya watu wa namna hii itakufa tuu na wao kusakwa kama ndezi.
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Nadhani siasa imeingia jeshini!
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Ni bora lingeitwa Jeshi la Watawala wa Tanzania pamoja na usalama wa taifa tumshauri JK abadili jina auite Usalama wa viongozi na watawala,haya majina yanaendana na dhima nzima ya taasisi hizi mbili kubwa kwa sasa
     
  7. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ..tafsiri ndogo ya sasa..ni....Jamaa Wamechukua Trilion Zetu...
     
  8. doup

    doup JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mnategemea nini, kama mawaziri ndio wezi namba moja, kina Jairo ndio wana changisha pesa mchana kweupe, wanajeshi waondio kina nani wasiibe!!??, tena wao ni wauaji kitaaluma, nguvu na zana wanazo.

    msemo wa Chukua chako Mapema unazidi kudhihirika
     
  9. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    dah umeongea ya maana sana....
     
  10. d

    dr. gracemary Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JWTZ-jeshi la wakurya tangu zamani
     
Loading...