Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafran Maji UDOM!?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ilonza, Apr 17, 2011.

  1. I

    Ilonza Senior Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tayari moja ya matatizo yaliyosababisha mgomo mkubwa udom wa takriban siku 9 miezi kadhaa iliyopita yanarudi kwa mara nyingine.wanafunzi wanapanga foleni ndefu kwa muda mrefu,kama wanafanya maandamano vile kumbe wanasubiri maji.Na huu ni uzembe wa makusudi wa menejimenti ya chuo kwani wanafunzi wakiamua kuandamana utashangaa maji yanatoka kama kawaida.mimi kama mwanajamii wa Udom naishauri menejiment kuchukua hatua za haraka ili kuzima vuguvugu zinaloendelea Udom.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ndio umekuja kuishauria hapa au ulishaonana na hiyo management??
     
  3. k

    kalechee Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee ONDOA HUU UPUUZ HAPA,
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    nenda kwenye web yao na fanya contact na menejimenti ya pale
     
  5. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda kamwambie ex-President Mkapa si ndio mlezi wako?
     
Loading...