Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafiti

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Aug 15, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    WENZETU WAZUNGU WANATUMIA MUDA NA PESA NYINGI KATIKA KUFANYA TAFITI AMBAZO NYIGI HUSAIDIA KATIKA MAMBO GUNDUZI MBALIMBALI[​IMG]
     
  2. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Bongo hata tufanye, nani atazisoma....
     
  3. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisi tumelala usingizi wa pono,klow kloo
     
  4. M

    Msharika JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo penye RED, inaonyesha ulivyomvivu, watanzania wanaandika sana na wanasoma sana ila watekelezaji ndio wanamtindio wa mawazo.
     
  5. wende

    wende JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ..tafiti zinafanywa japo kwa personal interest but nani ana muda wa kuzisoma??? WaTZ wengi hatuna utamaduni wa kuzisoma tafiti za watalaam wetu!
     
Loading...