Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafakuri yangu ya Leo…..Joseph Msami wa TBC aombe radhi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nova Kambota, Jan 14, 2011.

  1. Nova Kambota

    Nova Kambota Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika taarifa ya habari ya jana saa mbili usiku mwandishi wa habari mzoefu wa TBC Joseph Msami alisema... "vurugu za CHADEMA huko Arusha"... katika moja ya taarifa aliyoisoma
    Sasa nikawa nasubiri kumsikia labda ataomba radhi kwa matamshi yake hayo ambayo kwa kujua au kutojua kwake yamemfanya kuonekana anatumiwa kisiasa kwa maana katika kipindi hiki kigumu cha mitafaruku ya kisiasa tunachopitia kama taifa hasa baada ya kile kilichotokea Arusha ni busara kuwa wa kweli na kujikita zaidi katika kutafuta amani na kuchukua tahadhari ili hali kama ile isijitokeze tena hivyo Joseph Msami kama mwanahabari mzoefu hakupaswa kusema alivyosema heri angetumia neno vurugu za kisiasa , hivyo nachukua nafasi hii kama mpenda amani wa taifa kumtaka Joseph Msami ajitokeze hadharani na aombe radhi kwa matamshi yake ya jana.

    Habari na Nova Kambota
    Mzumbe university Morogoro
    0717 709618 au 0766 730256
     
  2. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzee kina Msami wako njia panda, hawajui wafuate mkondo upi, wa habari leo na Uhuru au wawe fair kama walivojitahidi kipindi cha kampeni ambayo imesabisha TIDO apigwe chini. Sijasikia Shabani Kissu ampaye aliendesha kipindi cha mcakato majimboni amefanywa nini.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sijaelewa kitu! Copy n paste bila editing ni sawa na kwenda haja bila.....................kuchamba..............
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    broda, fanya editing ya habari hii.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ukielewa naomba unieleweshe
     
  6. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Mbona hajuagi kusoma?
     
  7. m

    matawi JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Preta hii kitu umeweka kwenye ncha za miguu kila siku naiangalia halafu nashindwa kuielewa ni design ipi
     
  8. K

    Kiponya Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Baada ya taarifa ya habari ya jana saa mbili usiku mwandishi wa habari mzoefu wa TBC Joseph Msami alisema vurugu za CHADEMA huko Arusha katika moja ya taarifa aliyoisoma" Ulimsikia wapi ili hali alisema BAADA ya taarifa ya habari?

    Hivi mtoa mada ni msomi wa Chuo Kikuu Mzumbe au anaishi jirani na chuo husika, naomba msaada?
     
  9. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Preta UKO JUU! Nimeipenda sana hiyo AVATAR YAKO! Mwaaa!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    :hug:
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    nahisi unaishi changarawe ila sidhani ka unasoma Mzumbe................. wewe umetuaibisha wasomi tuliopitia hapo, hebu rekebisha thread yako maana haina objective.
     
  12. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    'Umetuaibisha' na sio hivyo ulivyoandika wewe, sasa nahisi na wewe pia umewaaibisha wasomi wenzio waliopita pale Mzumbe
     
  13. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka ukiingia vibaya humu lazima ule za uso...bwahahaha..Pole
     
  14. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mistakes and Typos can happoneen to anyone. Halafu mbona ujumbe unaeleweka (hata bila editing)? Mtoa hoja hakujiita/kujitambulisha msomi - amejitambulisha kama ''mpenda amani wa taifa'' na kutoa address yake. Warders, wapishi, cleaners nk wanapatikana pia ktk hiyo address
     
  15. N

    Neytemu Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi ujumbe wa KAMBOTA nimeuelewa.

    Zaidi kosa linaloonekana kwa msoma habari ambae anahitajika kuomba msammaha ni matamshi ya VURUGU ZA CHADEMA HUKO ARUSHA!
     
  16. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona kaeleweka jamani
     
  17. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani ilikuwa na ulazima wowote ujitambulishe kuwa wewe unasoma MZUMBE, so what?, na namba za simu nyingi za nini?
     
  18. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #18
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu mvumilieni atakua..lol,sjui alikuwa anajipa promo??
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2013
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Utakula sana vumbi mwenzako anakula hewa iliochujwa New York redio ya UN
     
  20. Ngonepi

    Ngonepi JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2013
    Joined: Jun 2, 2013
    Messages: 1,317
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Tbccm!!
     
Loading...