Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafakuri Yangu Ya Leo; Jenerali Ulimwengu Bakora Ya Watawala Acha Iwaadabishe Tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAMBOTA, Mar 30, 2011.

  1. K

    KAMBOTA Senior Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    ……W’re polite and progressive by day, more tibalist than even the Kenyans by night…..

    Ukweli kama huu anaoweza kuusema Jenerali Ulimwengu ndio umewafanya watawala wengi kumwogopa mwanaharakati huyu kushinda hata UKIMWI, nani nchi hii asiyemfahamu Jenerali Ulimwengu? Licha ya mwandishi huyu kukumbwa na misukosuko hata ya kutaka kunyang’anywa uraia aah wapi Bwana! Jenerali Ulimwengu hana mpinzani kwa jinsi anavyosimamia ukweli.
    Pengine kwa waandishi wachanga wenye lengo la kufika alipofika Jenerali waanze mapema kukataa rushwa ambazo huwafanya kutumia kalamu zao kusifia uharamia kuliko kukosoa utawala mbovu, Alleluya Mungu Mwenyezi kwa kutupatia Jenerali Ulimwengu mwenye uwezo wa kuwasemea masikini wan chi hii, mwenye uwezo wa kukemea udini na ukabila , mwenye uwezo wa kumhoji hata rais bila uwoga nani kama Jenerali?
    Naam Jenerali Ulimwengu ni bakora ya watawala acha iwachape tu!

    Nani kama jenerali, Ulimwengu tumwone
    Nani anayetujali, yu wapi tusemezane
    Nani tumpe kibali, ukweli akawachane
    Jenerali Ulimwengu, kiboko ya watawala.

    Wamesuka njama nyingi, zote zimegonga mwamba
    Jenerali ndio kingi, wanyonge tunampamba
    Wanaoweka vigingi, hao wote ni mafamba
    Jenerali Ulimwengu, bakora ya watawala


    Nani asiyefahamu, Jenerali ni shujaa
    Yu wapi tumuhukumu, kwa kuzidi kuzubaa
    Jenerali ni muhimu, Arusha hata kondoa
    Jenerali Ulimwengu, sindano ya mabwenyenye


    Wakiwa maofisini, watawala wanalia
    Wakisoma gazetini , hofu inawaingia
    Kwa Jenerali makini, Mwema Raia sikia
    Jenerali Ulimwengu, msome Raia Mwema


    Beti tano nakomea, mengi nimeongelea
    Ulimwengu endelea, uovu kuufunua
    Ukweli tunaujua, wewe unatutetea
    Jenerali Ulimwengu, mtetezi wa wanyonge.



    Nova Kambota Mwanaharakati,
    0717-709618 au 0766-730256
    novakambota@gmail.com
    www.novatzdream.blog.com
    Tanzania, East Africa
    Jumatano 29 March 2011.

     
Loading...