Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafakuri yangu: Je mahakama ya "ocampo" ni kwa ajili ya waafrika tu???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Native Son, Apr 8, 2011.

  1. The Native Son

    The Native Son Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni wadau tutafakari pamoja, je hii mahakama ya 'ICC" yenye makao makuu yake huko Hegue ni kwa ajili ya waafrika tu?? Maana ilianza na wanyarwanda na sasa wakenya na nilisikia kwenye chombo kimoja cha habari cha ughaibini kuwa wanajiandaa kuandaa mashitaka dhidi ya wa 'Ivory Coast'. Je ni vipi kuhusu Bush, Blair na washirika wao kwa uvamizi wa Iraq na Obama na washiki wake kwa uvamizi wa sasa wa Libya kwa kivuli cha Nato na UN????
     
  2. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hata waarabu wa Asia inawahusu.
     
  3. The Native Son

    The Native Son Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo ni kwa ajili ya waarabu wa asia na waafrika tu??
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inavoelekea mostly watakaokuwa wanashtakiwa huko watakuwa ni waarabu na waafrika tu... mwanzoni walitufumba macho kuwashtaki kina Milosovic lakini sasa ndio maana hali ya kuianzisha inajitokeza!!!
     
Loading...