Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafakuri ya Mzee Regnald Mengi Kuhusu VodaCom, $450 000,na Mbwa-mwitu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Sep 2, 2012.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mengi.jpg

    dah, mimi binafsi niliposikia nilistuka, ila nikapotezea maana hii sirikali ya JK hata siielewi elewi.
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Dah....monduli kwa EL .... na EL ni mshika dau wa voda .... I am sure hichi ni kijembe kwa EL
     
  3. cement

    cement JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni shukrani za pongezi alizopewa mkurugenzi wa Vodacom bwana Rene meza kwa kampuni yake kuchangia dollar 450,000/ kwa mradi wa mbwa mwitu tena ni kutoka kwa Rais Kikwete hii ni hata jamani!si bora wangeangalia miradi mingine jamani ss hili la mbwa kweli wakati ndugu zetu wengi tu hata maji safi hawana,na barabara?
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nimepiga hesabu zangu za ngumbalu na kugundua kuwa hayo ma dola ya kimarekani ni karibia shilingi za Kitanzania 800 000 000. visima 8 vya maji safi na salama kwa ajili ya binadamu.
     
  5. I

    Ichobela Senior Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Voda ni wawekezaji na kwa tz,mwekezaji anachotaka ni kumfurahisha alieko madarakani na si jamii ili misaada ya kodi izidi kutolewa! Hata kama wangetoa £1,000,000 kwa mradi wa kuwinda njiwa pori pongezi zingetolewa pamoja na press conference juu! Anyway,days are numbered....!
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa CCM anapenda mbwa mwitu zaidi kuliko wananchi wake kwahiyo lazima Vodacom wamfurahishe
     
  7. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii ni kufuru kubwa!!!!!!
     
  8. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,259
    Likes Received: 1,365
    Trophy Points: 280
    meng kajaje hapo' ebu nijuzen!
     
  9. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umeona eee, hao wanaojua kuitetea magogoni wako wapi wamshauri. Hao Vodacom hawa thamini hata wafanyakazi wao wamewauza kwa kisikizio cha injekianzisho(outsourcing)
     
  10. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Mengi kafanya tafakari juu ya hili la $ ku fund mbwamwitu huku raia wanakunywa mikojo@kibosho
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna uhusiano wowote kati ya hawa mbwa mwitu na Hoteli ya katalii- Bilila iliyoko Serengeti? Rais Kikwete amekuwa mpenzi sana wa hii hoteli na amekuwa anaenda huko kwa mapumziko (so we have been told).

    Nusu ya watumiaji wote wa simu Tanzania ni wateja wa Vodacom, lakini kodi hakuna! Leo hii rais anakaa na mkurugenzi kuomba USD 450,000? Something is not right here.

    Front page ya Majira inasema kuwa mbwa mwitu waliohamishwa (toka Mara) ni 11. Yaani USD 450,000 kuhamisha mbwa mwitu 11 from what distance?! Na hii initiative ya kuhamisha hao mbwa mwitu iko chini ya serikali/wizara? Vodacom waliingiaje kwenye huu mradi?
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dola 450000 wakati wamasai hawana hata maji umeme wa taabu yaani kikwete hana hata haya?!! Yaani kweli anaacha mda wake anaamua kuongea na voda kuhusu hifadhi ya mbwa mwitu hapo najua kuna watu wengi wana dili hapo
     
  13. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kampeni zingine mbaya sana!Kweli voda wameichoka CCM!Nibora wangetoa kimyakimya tu!Wanazidi kunogesha kampeni za 2015!Ngoja tuone mwisho!
     
  14. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ni mwendelezo tu wa ushahidi kuwa nchi inaendeshwa na wrong people.
     
  15. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    US $ 450,000 divide by 11 eguals US $ 40909

    1US $ = Tshs 1560

    US $ 40909 equals to Tshs 63,818,182/=

    Therefore Mbwa mwitu mmoja analamba Tshs milioni 64,000,000/=

    Wacha Wasira atoke povu kututetea status quo, nchi yoyote inayoweza kuwa insestive kiasi hiki ...............................

     
  16. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mods hii inafanana na thread nyingine humu ndani, samahani itakuwa vizyuri zikiunganishwa
     
  17. majorbanks

    majorbanks JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kamanda uwezo wake ni mdogo sana wa kufikiria na ni heri angekuwa anawasakizia watu vile anavyowaza kuwa ni sahihi kwa nchi maana hapo usiku kucha. Alijiridhisha kuwa hii kitu ya mbwa mwitu lazima atalamba credit...waaapiii!!!
    Mpaka kufika twenti fiftini tutashuhudia mengi sana ya uyu kamanda mazee dah..
    Ivi akikaa na familia yake sijui inakuaje..hakuna mtoto wa kumwambia "dah baba unachemkaga mpaka tunaona noma kitaa"
     
  18. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,322
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    hao vodacom watulipe kodi waache unafiki wa kuchangia mbwamwitu tunajua hizo pesa ndio wanatumia kwenye hongo wakati wa uchaguzi ndio maana mpaka sasa hivi hakuna chombo kilichonunuliwa kumonitor jinsi simu zinavyopigwa kila siku zinapigwa danadana
     
  19. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Duh! nashindwa kushangaa???? Mbwa mwitu project.......?
     
  20. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daktari kaninyima kushangaa...sikushangaa:A S angry:
     
Loading...