Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafakuri juu ya picha ya Habari Leo na hatma ya Ikulu yetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chief Isike, Sep 30, 2011.

  1. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu nafikiri kuna umuhimu wa kufanya tafakari juu ya picha ya front page ya Gazeti la Habari Leo (state or public media?) toleo la leo. kuna picha pale na maelezo (caption) yafuatayo;

    Mwakilishi wa Televisheni ya Emmanuel ya The Synagogue Church Of All Nations, Martha Harvey akimkabidhi Rais Jakaya Kikwete mkoba wenye Sh. milioni 25 kwa ajili ya waathirika wa ajali ya Meli ya Mv Spice Islanders iliyozama na kusababisha vifo vya mamia ya watu hivi karibuni. Mchango huo ulikabidhiwa Ikulu, Dar es Salaam jana, ulitolewa na Kiongozi wa Kanisa hilo, Nabii Themitope Balogun Joshua, ambaye anaishi makao makuu ya kanisa hilo, Lagos, Nigeria (Picha na Freddy Maro)

    Few concerns to start with in loud thinking/brainstorming

    1. Kwa nini huo msaada umekabidhiwa kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano, Ikulu, kulikuw ana ulazima sana wa msaada huo kukabidhiwa kwa rais? Mbona tumeona misaada mingi tu imepelekwa kwa hao waathirika ama moja kwa moja au kupitia kwa viongozi wengine waandamizi na wasiokuwa waandamizi huko huko Zanzibar. Kwangu mimi hata kama huo msaada ungepelekwa Zanzibar si lazima (si sahihi) kuukubadihi Ikulu kwa Dkt. Shein. Hapa inatafutwa attention, Je ni ya kitu gani? Think loud. Je Rais anajua hilo?

    2.Another thing very important to brainstorm too ni juu ya MTOAJI MSAADA. Jamani huyo si ndiye aliyetajwa kuwa amemtabiria na kumwombea Edward Lowassa kuwa rais wa nchi hii. Tena ikaelezwa kuwa waziri mkuu huyo wa zamani amemtembelea huyo kiongozi wa kanisa hilo huko Lagos, mapema mwaka huu I think. Huyo si ndiye alikuwa akizungumzwa katika kile kimemo cha B. Shellukindo kwenda kwa Pindi Chana? Tehe tehe tehe, so sasa ametuma msaada Tanzania na umepokelewa na rais. Tehe tehe tehe! What is he trying to introduce here, his influence or his church? Kwa mgongo wa Ikulu na Rais?

    3. La mwisho kwangu, nalo la muhimu sana kujadili ni aina ya watu ambao Rais amekuwa akikutana nao Ikulu yetu. Wengi wamekuwa wakitumia nafasi hiyo kujitangaza hivyo kumtumia rais wetu na IKULU YETU kwa matangazo na manufaa yao binafsi zaidi. I remember one of the very recent disgusting event ni ile ambayo Nizar Khalfan akiwa amevaa jeans, tena mlegezo nyuma, very informal, aliruhusiwa kuingia Ikulu, akapiga picha na rais kwa mkutano rasmi eti akimkabidhi jezi anayochezea katika klabu yake huko aliko! Haya bwana. Kuna mengi ya kujadili I think
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Rais wetu ni mtu wa watu hivyo hana ubaguzi kwa mtu anayeenda ikulu kukutana naye.
    Juu ya Msaada uliotolewa kutoka kwa mchungaji kwenda kwa waathirika wa meli, sina hakika kama ni kosa kwa rais kupokea...
     
  3. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yawezekana (RA)- CHEL anapiga ndogondogo ili asivuliwe gamba, kwani utabiri wake utakuwa kama wa Shekhe Yahaya.
     
  4. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    Mbona hukuuliza uhalali wa rais kutangaza siku tatu za maombolezo???
    Watoa misaada walimuona rais akiwa ameguswa na kutangaza maombolezo hivyo wakaona ni busara kumfariji kwa kutoa kwa wafiwa kupitia kwake, sioni cha kuanza kuhoji hapo........labda kama msaada hautafika hapo ndipo uhoji.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tb joshua ajitangaze bongo kupitia ikulu daaaaaaah. niliangalia ile misa yote hakuna sehemu tb joshua alisema lowassa atakuwa rais wa tz ni uzushi mtupu na huwa inarudiwa mara kibao tu emmanuel tv. Hilo la kutoa msaada ikulu na kuingia ikulu awamu hii ni juhudi zako tu mwenyewe wala usilalamike km hujaweza ingia huko usipike majungu JK hana hiana na ile nyumba ni ya wa TZ wote! so mkuu fanya research kwanza kabla hujaandika kitu TB Joshua and his ministries is larger than haka ka ikulu kenu ka bongo so kujitangaza eti kupitia huko ni kichekesho. hii yote inaonekana una chuki mbayaaaa tena mbayaaa na LOWASSA.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kimataifa Zanzibar haijulikani.
     
  7. K

    Kachest Senior Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikulu si safi tena inanuka uvundo, hivyo kila mtu anaweza kuingia kama unakwenda ferry vile.
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani zanzibar na huku bara kuna tofautı ganı?
     
  9. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Tusisahau madawa ya kulevya vs makanisa ya kinijeria
     
  10. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unauwezo mdogo wa kufikiri
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndio kuna tofauti huku nchi kavu kule ni kisiwa kule wanachoma moto bar huku sisi tunaongeza bar..
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! Huyu papa sijui atatufikisha wapi! Waacheni tu wajilimbikizie. Wao wana pesa Nasi tu MUNGU..
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Jk hana la kufanya!rais picha tuu!matatizo kibao lakini hajajitokeza kuelezea jinsi ya kuyatatua
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kupokea msaada is not a big deal!! But,raisi wetu anatatizo la msingi sana kichwani,ni raisi cheapest never happened in this country and worldwide.Yaani wewe ukifanya upuuzi fulani tu nenda ikulu,mimi naona mwezi ujao nitaenda ikulu...Ni kweli raisi anapaswa awe mtu wa watu lakini kuna miiko ya uraisi...

    Na ukweli ni kwamba kuwa mtu wa watu hakupimwi kwa kupiga picha na watu,ila unawatendea nini? Picha sio issue kabisa...

    Mwalimu Julius Kambarage Nyerere sijawai kuona akipiga picha na wahuni au kutembelewa na kila mtu pale ikulu...lakini kila mtanzania hata wa chekecheka anatambua mchango wake...na amekuwa mtu wa watu kwa ajili hiyo..JK ana tatizo..
     
  15. K

    Kinto Senior Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mie sioni sababu pia ya wewe kutupa attention ya issue hii, mawazo yako na fikira zako kuhusu EL inaonekana ndiyo yanayokupa utumwa wa kufanya negative kila kitu kutoka SCOAN, you just be objective in your thinking hutaona shida ya msaada uliotolewa. By the way, mbona watu wengi tu wametuma salaam za rambrambi kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano?
     
  16. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama anapiga picha na 50cents itakuwa kupokea msaada wa waathirika?
     
  17. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    Ni jambo kitaifa na lilichukuliwa kitaifa, tatizo liko wapi?
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  19. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naona pia imetoka the same page katika gazeti kongwe la Uhuru.
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,466
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Reginald Mengi alitoa mil 40,, lakini hakwenda Ikulu.

    Huyo alikua anatafuta recognition na attention tu.
     
Loading...