Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafakari...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, May 18, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    May 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Ni mapokezi ya Dr. Slaa huko Karatu...
     

    Attached Files:

  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2009
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Hawa walioandamana ndio wanachama wa vyama mbadala huko Busanda? Ndio hawa tunategemea wapige KURA kuidondosha CCM? Labda hawa wanaooneka hapa are only flag bearers, maelfu ya waandamanaji wanawafuatia.

    Hao walioshika viuno huko pembeni mwa barabara wakiwasare wenzao wakiandamana ni wana Busanda kambi ya CCM?

    Tafakari: Long odds kuiondoa CCM madarakani kama dalili ndio hizi.
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    May 18, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hapana Mama,

    Hawa walikuwa wanamsubiri Dr. Slaa huko Karatu.

    Si Busanda...
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Ungeweka caption hata ya kiushkaji mkuu, utavunja watu moyo bure na ku create a domino effect coupled with a self fulfilling prophechy in a snowballing tumble turned into a falling avalanche of...

    You know my steez...
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    Thanks invisible

    ...but the photo doesn't represent a fair view of Busanda election vigilance; i would rather see the photos of campaigers rally rather than a few Busanda people posing for a photo shoot

    Please, tumeona picha za akina Zitto, Slaa, Lipumba, Kilango etc wakiwa nyomi ya kucapa na mundu bana... The one you have posted ni ya Kararu pasipo na vuguvugu lolote la JOJO KWA WANAOHUSIKA

    TAFAKARI: KILA JAMBO NA WAKATI WAKE, MWEZI HUU NA ULIOPITA NI BUSANDA BUSANDA... KARATU KARATU BADAE
     
Loading...