Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tafakari.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kajumula., Jul 11, 2012.

  1. k

    kajumula. Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu, kwa kitendo kilichofanywa na kamati kuu ya chadema kuondoa kipengele cha kampeini katika uchaguzi ndani ya chama hicho, kikilenga kuondoa au kupunguza tatizo la rushwa hapa tanzania ni jambo jema na la kuigwa ndani ya africa hata nje ya africa. Je ccm nayo ianze??
     
Loading...