Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafakari picha hii na linganisha na mdahalo wa leo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MWANA WA UFALME, Oct 29, 2010.

  1. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ndugu nakupongeza sana kwa ujuzi wako kwa maana umeweza ku summarize mkutano wa JK na media wa masaa
    matatu kwa kutumia picha moja. hongera sana.
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teh teh Teh teh Teh teh Teh teh

    Asante mkuu
     
  4. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa media sasa hivi ni mawakala wa vyama sometimes wanatumiwa bila kujua. Ndio njaa tuwasamehe tu bure na tuwaelimishe
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    What's up with hii kwamba TV zote zimeonesha hii kampeni event ya kilaza Kikwete na wakati walichunia za Slaa (na Lipumba)?
     
  6. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    So artistic!!nimeipenda hii!!
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Picha imejibu maswali 1000..
     
  8. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi television zetu zina unafiki mwingi sana. Unapomeza media na kuiendesha kama unavyotaka, umeshaliteka taifa. Mdahalo wa Slaa walisema wangeurudia na hata wakatangaza, then wakatuwekea mieleka. Shame on you media. The history will blame you. But not for all, maana wamechagua wale walio wa kwao.

    Kuna jamaa aliweka post kabla ya mdahalo kwamba umechakachuliwa na jamaa kaandaliwa maswali na ndivyo ulivyokuwa.
     
  9. m

    mahoo saturnine New Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni zaidi ya msanii!!
    umeelezea mdahalo mzima!
    safi!!!!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hivi tofauti ya wale watumwa walokuwa wanawabeba mamwinyi kwenye vitanda vyao na hawa waandishi wa siku hizi nini?????

    jamaa mmoja msambaa mwenzangu huko lushoto alienda sokoni akakanyagwa mguuni bahati mbaya na mzungu, mzungu kamwambia "sorry" msela badala ya ku'mind alivyorudi maskani akaanza kushangilia eti kakanyagwa na mzungu, kwake ni bahati na sifa kubwa kukanyagwa na mzungu. SASA NDO HAWA WAANDISHI WETU.
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu hongera sana. picha hii ilichorwa na Gpdfrey Mwampemwa maarufu GADO aliyeko nairobi kenya. Aliichora just a year baada ya kikwete kusworn in.
    ndicho kilichotokea leo kwamba all the media ime-bow mbele yake.
    WHAT A SHAME
     
  13. v

    vickitah Senior Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaha.. Yaani wamechagua Media house zao, wakachagua na waandishi wao kudadeki ili kueneza propaganda zao, na bado mkwere asivyobebeka akaanza kutupa story zake na washkaji wake wa kizungu wanavokuja kujenga muhimbili na mambo km hayo' je hela yetu inayoliwa na wajanja vipi? mbona unawasapoti watu walio kwenye kesi za ufisadi kwenye kampeni? na yale matundu ya vyoo kule bagamoyo? Maisha bora ni vijana kuuza grocery?? Mkwere embu tuambie vizuri au unazeeka mkuu!!

    9c picture aisee!!
     
  14. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Nakumbuka magazeti yetu mengi yalipiga sana kelele kuwa jamaa kawadhalilisha.....but they proved it today!!
    Ile shoo ya leo ni aibu kwa taaluma ya habari hapa nchini, watu wanapoamua kutumikia "njaa" badala ya taaluma na jamii...Sikumbuki kuona mkutano wowote kwenye TV ambapo staili yake imefanana na ile ya leo..Ndio maana naelewa ni kwa nini hawakutoa mwaliko kwa watu wa magazeti maana sidhani kama kubenea,Kibanda au Jenerali wangekubali kutanguliza njaa kiasi kile.
     
  15. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    mbona picha haipio
     
  16. M

    Mutu JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni vema kama TV zimeonyesha zimeonyesha uozo wake wakidhani wanamsaidia
     
  17. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanahabari hao hao waliojilipua na JK nimewasikia mara nyingi wakikemea wananchi wachache wenye njaa wanaouza haki yao ya uraia kwa tshirt na kanga. Leo wameniacha nieduwaa, nimekata tamaa, sitakaa niamini tena watakachokisema (wote wale waliouliza maswali kwa JK)
     
  18. A

    Andry Member

    #18
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana msanii. Huyu Kikwete angefaa kuhojiwa na watu kama akina Vicent Makole,ushaona wapi m2 anaulizwa kuhusu 'sura' ya nchi halafu anaelezea Mkonga wa taifa? Hivi ni kipi Kikwete achoona c chema hapa tz. Kila pungufu kwake ni 'ni kweli hilo suala lipo' bt amelitatua vipi,anatoa story. Hivi watanzania wote na akina mama wajawazito walio vijijini wataenda kutibiwa Mhimbili?
     
  19. a

    aristarik New Member

    #19
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimeamini kuwa wengi wetu tunafikra sawa....I hope tuko na age ambazo zinalandana...meaning that wakati wa mageuzi ukifika tutakuwa wote.

    I was surprised our journalists could not address/ask Kikwete the real astonishing issues of the nation...it was badly....

    anyway hao ndo wazee wetu wa baadaye wakati tutashika hatamu....

    Hiyo picha ime-prophecy the real picture of media professionals are doing in the country

    Hureeee mkuu
     
  20. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa waliobahatika kuona katuni ya jana kwenye gazeti la mwananchi watakubaliana nami kwamba ilitabiri yatakayotokea kwenye mdahalo huo. Huwa najiuliza Masoud kipanya wa enzi za Mkapa aliishia wapi? au alishaahidiwa kupewa ukuu wa wilaya? Nini kilimtokea jana mpaka akachora ile katuni?
     
Loading...