Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafakari na chukua hatua sahihi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Masanilo, Oct 19, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    NImesoma bango hili la wanaNzega nimepata tafsiri kubwa moja ! Watanzania wamechoka na Tamthilia za Hekaya za Jakaya Kikwete.


    [​IMG]

    [​IMG]

    Haya hili libango la Kitanzania lenye wimbi la umasikini lakini ujumbe makini kabisa.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Looohh!
    Inatia uchungu na hasira!
    Hizi ahadi zitakuja kumtoa roho!...kuchamba kwingi...!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    PJ inawekekana Kikwete Hamnazo ama waliomzunguka! Nashawishika angechanganya na zakwake hali isingekuwa mbaya! Nashawishika yeye na waliokaribu naye ni hamnazo!
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Haya mabango kunamengine ilibidi asiyaweke si mazuri hiiiiiiiiviiii aliyemshauri ni MAKAMBA EEEH!
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unategemea nini toka kwa Kilaza kama Kikwete?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kilaza fisadi nambari wani Tanzania!
     
  7. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hilo bango la Nani Anaropoka nimelipenda ghafla!:dance:
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmh mwaka huu kazi ipo Mungu atusimamie kwakweli.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ishu jamaa anajua WaTZ wa leo ni wale wale wa Zidumu fikra za mwenyekiti wa chama.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Huu upendo ni wa dhati au wa kimnuso mnuso?
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Hivi hawa wanaccm inakuwaje wanamuachia mtu ambae sio muasisi wa chama kuweza kukiharibu kufikia hatua ya kuweza kutukanwa hadharani namna hiyo!! Uko wapi ushujaa wa wazee wakina Mtandika na Rajab Diwani ambao waliweza kumchallenge mwalimu pale ambapo waliona alikuwa anapindisha mambo? Kikwete anakaidi bila woga ushauri wa wazee kuwa Makamba hafai kwani anakipeleka chama matopeni hivyo angefaa kutoswa; lakini wapi hasikii na ndio anazidi kumkumbatia!!
     
Loading...