Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafakari: Majibu ya Ndugai ndani ya mdahalo! Mh. Tufafanulie tena!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by amaniwakusoma, Aug 2, 2011.

  1. a

    amaniwakusoma Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugai kaulizwa swali rahisi la mtego:
    "HUOGOPI KUKUTWA NA YALIYOMKUTA SITTA?"
    Badala ya kujibu swali, anaanza kutaja sifa za Sitta!
    Nikajiuliza, nani hajui wadhifu wa Sitta? Kuwa ni spika mstaafu, waziri, mwanachama wa "CCM", n.k!
    Nikajiuliza tena. JE, HILO NDILO JIBU ALILOKUWA AKILIHITAJI Prof. Lwaitama? Au kuna mtanzania hajui kilichomnyima Sitta uspika awamu hii? Kama yeye hajui bac akamuulize Sitta mwenyewe atamwambia!

    Baada ya siku 2 kama co 1, nikasikia Kilango kasema wazir kadanganya, ghafla nikamkumbuka Lema, nikasema labda nayeye ataambiwa ajieleze kwa barua kama ilivyokuwa kwa Mh. Lema, wapiii...? Kumbe ilikuwa ni "UCHAMA TU" ulitumika kwa "LEMA".

    Au naongopa wana "CCM"?
     
  2. a

    amaniwakusoma Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona tungebadilisha mfumo!
     
Loading...