Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafakari ingekua wewe km mume au mke ungefanyaje? ?????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Mar 29, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamaa mmoja alikuwa akitokea shamba pamoja na
    mkewe. Wakiwa njiani waliona uyoga, wakaung'oa na
    kwenda nao nyumbani kwa lengo la kwenda kupika na kuula. Lakini kabla ya kufika nyumbani, wakahofu kwenda kula ule uyoga wakihisi unaweza kuwa si uyoga wa kula.
    Basi wakaamua wapike uyoga kidogo,na kiasi
    waubakishe, halafu ule waliopika wampe mbwa wao,
    asipokufa mbwa basi ule waliobakisha nao wale.

    Mbwa akala uyoga ule. Wakakaa siku ya kwanza,ya
    pili, mbwa hajafa wakaamua wapike ule uyoga
    uliobakia nao wakala.

    Walipomaliza kula tu, mara mtoto wao wa kiume
    akaingia ndani akitokea shule, na kuwaeleza wazazi
    kuwa amemuona mbwa wao amekufa.

    Wazazi wakapigwa na butwaa wakijua basi nao mwisho wa maisha yao umefika, na muda wowote watakufa tu kwa kuwa nao wamekula uyoga kama mbwa alivyokula.

    Basi yule baba akaamua kumwambia mkewe anaomba atubu mbele yake kwa kuwa kifo kinamjia wakati wowote. Jamaa akaanza kumwambia mkewe amsamehe kwani ni maovu mengi alifanya. Kwanza msichana wa kazi waliomfukuza akiwa na ujauzito, ule ni ujauzito wake. Mdogo wake na mkewe wa kike anayeishi naye pale ni mpenzi wake wa siku nyingi. Pia ana watoto wengine watatu nje ya ndoa, na kila mtoto ana mama yake.

    Mama akasema nashukuru kwa hayo yote, Basi naomba nani ni tubu Kwako. Huyu mtoto wa kiume mdogo si wako nilizaa na Shamba boy wetu na huu ujauzito nilionao sasa ni wa mpangaji wetu humu ndani.

    Jamaa kusikia hayo akapandwa na jazba ukawa ugomvi mkubwa mule ndani.

    Wakati wakigombana, mara mtoto wao wa kwanza wa
    kike akaingia ndani na kukuta wakigombana.
    Akawauliza ,Baba na mama mnagombania nini humu
    ndani,badala ya kwenda kuona mbwa wetu amekufa kwa kugongwa na gari kule nnje?

    Wazazi waliposikia kuwa mbwa amekufa kwa kugongwa na gari walibaki wanatazamana na kupigwa na bumbuwazi.




    TAFAKARI INGEKUA WEWE KM MUME AU MKE UNGEFANYAJE? ?????
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hapo inategemea ni maeneo gani.
    Kama ni Iringa panakuwa hapajaharibika kitu.
    Kwa wanaojua kusoma katikati ya mistari watanielewa.
    Geoff, Maskini_Jeuri na Next Level samahani kama nimewakwaza:D
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mh Nguli ; give us a break hii kitu inaletwa humu kwa sytle tofauti mpaka nashindwa hata kuhesabia hii ni mara ya ngapi!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aah! Mkuu hii ilishawahi kuletwa humu jamvini na tukaichangia.
    kama vipi Mod Ipotezee.
     
  5. M

    Mchili JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jino kwa jino
     
  6. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So fun, hapa ila mume ni zaidi
     
  7. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwanza kitendo cha kumjaribisha mbwa, ambaye naye ni kiumbe cha Mwenyezi Mungu ni zambi. Ni siku zao 40 zimefika. Mimi naona ngoma droo....! Na waache utumbo huo wa kula kwa bahati nasibu! Hata hivyo naona walishindwa kuulizia vizuri kwa jirani kwa kuwa either hawana mahusiano mazuri nao au ni uchoyo wa kushare nao huo uyoga. Hivyo, wajirekebishe hapo mara moja.
     
Loading...