Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafakari..chukua hatua!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mentor, Sep 20, 2012.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,808
    Trophy Points: 280
    "What makes you rich is what you do after office hours!"




    Nimekutana na huu ujumbe ukanipa mawazo sana!
    Je, kuna ukweli ndani yake?
    Tafakari...chukua hatua.
    Alamsik....
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Agree 100% hata mwalimu gfsonwin atakubaliana nami kuwa Extra curriculum activities zinasaidia sana kwa mtoto kufaulu mitihani......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    After office hours mi nakunywa kwa kwenda mbele. Will that ever make me rich?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kuna ka ukweli kiasi.
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mh...una utani na wazee wa kusubiria foleni...corner bar na hongera bar.
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Damn True...
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,113
    Trophy Points: 280
    dah ni kweli aisee.....
    Na najuta kufungua uzi wako..... Nimepata mawazo sana...
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,808
    Trophy Points: 280
    Mh...kwani gfsonwin ndo mama watoto wako??? Nilidhani babu Asprin ndo anahudumia!??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,808
    Trophy Points: 280
    Hahah..it will NEVER...kwahiyo inabidi niongezee neno kwenye huo usemi i guess "...or poor."
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,808
    Trophy Points: 280
    Wengine wakiwa huko ndo wanapata constructive ideas za kiuchumi. Somehow ni afadhali kuliko yule mwenye maisha ya Mstari mnyoofu...NYUMBANI - KAZINI, then KAZINI - NYUMBANI>
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,808
    Trophy Points: 280
    Hahah. BADILI TABIA, usijute maana kila jambo lina sababu yake. Mawazo hayo na yawe chachu ya maendeleo yako.
    What do u do after office hours m dia!??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    after office hrs ukirudi nyumbani na usiende pub una save hela hence havin more money ukienda pub u spend money.. maneno yana ukweli yake...wanawake after office hrs akienda shoppin/salon they spend money...
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Hapana kaka,huyu si mama watoto ila ni mtu ninayemuheshimu kutokana na hiyo profession yake kwani hata mimi nilianzia huko na ndio maana umeona hapo nimetolea mfano wa yale yanayofanyika nje ya masomo ya darasani...
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Je kama una bar yako....!!
    Ukitoka kazini unaenda kunywa/kununua bia kwenye bar yako...!!!
    Hapo ntakuwa tajiri sana eeeeeh....?
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    Umesahau tangazo la Coca? Waafrika Bilioni 1 dont bother kuhusu future, nikiwemo mimi.
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hapo mtu unajikuta unajituma kuliko hata ile kazi unayofanya ofisini
     
  17. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,004
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    I doubt it.
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,808
    Trophy Points: 280
    Na wewe mtotowamjini unafanyaga nini after work...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,808
    Trophy Points: 280
    oooh sikuwa nimeona hilo neno MWALIMU..kumbe gfsonwin ni mwalimu!??
    Ila siku hizi watoto hawaendi tena TUITION zinaitwa TUISHIENI...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mentor mimi sio mama wa watoto wa Asprin aisee. but mimi ni swtlo wa Kaizer na mke halali wa Gy upo hapo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...