Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafakari,chukua hatua!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Sep 17, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamaa alioa binti mshamba ambaye alikuwa hajawahi kuuona u*me maisha yake yote.Siku ya kwanza kuuona u*me wa mumewe,yule binti akauliza hiyo ni nini?mume akajibu;huu ni u*me au m*oo na ninao mimi tu dunia nzima.Siku moja huyu bwana alipata safari,aliporudi toka safari,mkewe akamwambia;ulisema ni wewe pekee mwenye u*me duniani,mbona jirani yetu Onyi naye anao?.Jamaa akajua ONYI keshatembea na mke wake,akamjibu mkewe;nilikuwa nazo mbili nikampa moja Onyi.Mke akajibu;kama ni wewe ulimpa Onyi,mbona ya Onyi ni kubwa na tamu kuliko hako kakipisi kako?nakushauri uende kwa Onyi ukamnyang'anye ile umpe hako kakipisi,vinginevyo mi nitahamia kwa Onyi!
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Naua hapo hapo....
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hasira hasara,mwache aende.
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Varangati lake halisimuliki.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hapo lazma nikafie jela. Naua wote.
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kuonjeshwa kidodgo tu ishakuwa tabu.!
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    siui naenda kula tigo ya ONYI ssa..................huh
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Sasa huyo Onyi akikuzidi nguvu,it will be done vice-versa halafu yake kubwa kuliko yako!
     
  9. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Good warning!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    naenda na mabaunsa wananshkia afu m namaliza kazi...............hadi napiz kwa nyuma
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hayo ni malipo ya uongo
     
  12. t

    tonton Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hiyo kali...nampiga chini
     
Loading...