Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tafadharini msinicheke..nitoeni ushamba

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by July Fourth, Oct 18, 2012.

  1. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    je naweza badilisha RAM na GPU shader ya laptop?? tuseme kama nina ram 2gb nikaweka ya 5gb? itanikost sh. ngapi kwa makadirio(yaani kununua ram) na je gharama inaweza kuwa kubwa kulinganisha na kujipinda kununua kitu machine mupyaaaa? ni hayo tu..mabango yanaruhusiwa
     
  2. N

    Nyasiro Verified User

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    gharama ya kununua ram haiwez kuzidi gharama ya laptop mpya. makadirio ya bei ni kuanzia 20000 na kuendelea kulingana na ukubwa wa ram
     
  3. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    But cheki maximum ram ambayo comp yako inaweza kubeba. Usijinunulie tu isije kula kwako mkuu.
     
  4. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,149
    Likes Received: 1,487
    Trophy Points: 280
    kama mdau hapo juu alivyosema check compatibility ya mashine yako usije weka 5GB wakati una 32 bit windows utakuwa umefanya 0.
     
  5. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    nimekusoma mkuu..kweli nina​ 32 bit windows
     
  6. leh

    leh JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    gpu shader ni the way gpu (graphics processing unit) {au kwa its common name: video card} hutoa display. in short, huwezi badiliza gpu shader ya video card, labda ubadilishe card nzima, na laptops huwezi badilisha gpu.

    RAM unaweza weka maximum depending na motherboard ya PC yako. ila ujue kuwa 32bit windows haiwezi soma zaidi ya 4GB RAM, kama mashine yako inaweza kupitiliza zaidi ya 4GB, inabidi ubadilishe a windows naona hapo juu umesema ina 32bit, ila kwa matumizi ya kawaida, hata 3GB inatosha sana. ukitaka kujua maximum RAM PC yako inafaa kuwekwa, unatakiawa ujue MOBO yake (motherboard) au kwa urahisi, tembelea website ya laptop yako, huwa wana specify kila model max capacity yake ni ngapi
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanza "tafdharini" pekee inafaaa uchekwe, ikiwa hujui hata Kiswahili hayo ya RAM na singh utayajuwa?
     
  8. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    "utaijuwa??????????????????????????????????"nyani haoni kundule
     
Loading...