Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhari naomba Msaada wa haraka!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tizo1, Mar 31, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani wana JF,Nimemaliza kidato cha sita mwaka huu,katika mchepuo wa HKL.Naomba mnisaidie kutafuta kazi yoyote.Naweza kutumia computer.Nipo TABORA MANISPAA.
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tizo usiwaze kazi utazohitaji computer, besides, nowadays kila mtu anatumia computer
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana kuna wenzio wamemaliza chuo kikuu mwaka juzi bado wanachapa lapa mtaani... lakini usikate tamaa kila mtu na bahati yake mpendwa!!!!
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    sali na kumuomba Mungu atakusaidia ila huu upuuzi wakousituletee tena hapa siku nyingine
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    unang'ata na kupuliza. Lol!
     
  6. D

    Developer JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Form six leaver kama mjomba au baba mdogo hana kiwanda/kampuni unawahi tu kwenye shule za kata..,
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Umemaliza form six kwanini huendi chuo unataka kazi???
     
  8. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    its nt fair! Be a human huh!
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe upuuzi gan ?
    mbona unamtus mwenzako bila sababu?
    kuomba msaada ndo umwite mpuuzi kaka? isn fear..
    ungemwelewesha like elimu yako ndg ..soma kwanza ..etc lakin si kumwita mpuuz kaka apo mhh apana apajatulia

    uwez jua yupo kwenye mazngra gan kaka mpk kaomba tafu umu..uenda anataman kusoma ajapata wa kumwendeleza,uenda mamakew anaumwa hana msaada ndo mana anaomba kibarua amsaidie mamake...
    USIPENDE KUDHARAU MTU AKIWA NA SHDA..
    ISNT BATTLE...m jst thnkng.
    pole km nimekukwaza lakin kumwita mtu mpuuz wakat ameomba msaada si fresh.
     
  10. m

    madata84 Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna upuuzi gani hapo ikiwa mtu anaomba msaada, tuko hapa kusaidiana na kuelimishana na sio kuona shida ya mtu ni upuuzi, ingekuwa ni wewe umeleta shida yako hapa na unahitaji msaada hata wa mawazo halafu mtu akakwambia usilete tena huo upuuzi wako tena hapa kibinaadam ungejisikiaje? Tusikatishane tamaa jamani tusaidiane hata kwa mawazo tu hiyo itajenga.
     
  11. m

    madata84 Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole usikate tamaa ndugu kwani maisha ni mtihani yanahitaji uvumilivu kufikia malengo.
     
  12. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nashauri uendelee na masomo kijana. kuna kozi nyingi za kufanya kupitia results zako za form 4 au 6. afya, ualimu, ufundi nk. tatizo nini?? kazi yoyote, what do you mean? ni kazi sana kupata kazi yoyote;
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    we pumbavu na mshenzi wa tabia umetokea wapi huku na JF una pa kulalia mpaka unakesha na matusi kwenye mtandao wa wenzio mbona huko nyuma mukuwa hivyo jamani ...wamekubadilisha kabisa uwe na adabu siku nyingine kamtukane mamakomzazi usitukane wenye ukuhoji shida walizotungiwa na mwenyezi mungu huna adabu mwana wa laana weyeeeee
     
  14. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kabla hujasema na sisi Mungu ameijuia shida yako, Mwombe akusaidie upate kazi
     
  15. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni muda muhafaka kua karibu na wanafamilia, kazi kwa sasa hivi kwa level yako utaumiza kichwa bure, subiria matokeo yako yakitoka freshi nenda Chuo fasta uongeze ufahamu, baada ya hapo ndo uanze mchakato wa kutafuta kazi.
     
  16. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
  17. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Utapata kazi usijali! Hao wanaokubeza walikuwa kama wewe, Mungu akusaidie Brother.
     
  19. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #19
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye nyekundu siyo sawa hata kidogo.Dogo anaomba msaada kwa hiyo nilitarajia ungempa maneno ya busara kuliko kuandika ulichoandika. Dunia ni duara kubwa na inazunguka kuna leo na kesho so kama huna point ni vyema ukaa kimya.
    Dogo nakushauri pia jaribu kutembelea shule za kata nadhani nyingi hazina waalimu.
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
     
Loading...